บางแก้วของคนอื่นเป็นเหมือนของผมบ้างไหม?
โดย tanit maneephan - Saturday, 24 May 2008, 03:21PM

บางแก้วของคนอื่นเป็นเหมือนของผมบ้างไหม ของผมออกไปทางไฮเปอร์อารมณ์ดีดุกับแค่บางคนที่บ้านไม่เคยกัด แต่กับคนที่แต่งตัวไม่ดีไม่ได้เลย ตระกละเป็นที่หนึ่งหวงของกินอย่างยิ่ง กินทุกอย่างที่ขวางหน้า จนวันนึงเพราะไม่ค่อยได้ลามโซ่จึงมีเรื่องวันนั้นเปิดประตูแล้วเลี้ยวรถเข้าบ้านล้อรถเลยไปเยียบขาข้างขวาด้านหลังทำให้กระดูกแตกต้องพาไปเข้าเฝือก1อาทิตย์(หายซนได้3วันเท่านั้น)ตอนนี้แกะเฝือกแล้วเค้าได้แผลจากเฝือกกัดกำลังรักษาแผลอยู่ หมอบอกว่าไม่เป็นไรมากให้ล้างแผลทุกๆวัน แรกๆตอนเข้าเฝือกเค้าไม่แทะเฝือกพอเข้าวันที่5เริ่มแทะเฝือกเลยต้องใส่เครื่องป้องกัน(ช่วยได้นิดเดียวเอง)เลยเอารูปมาให้เพื่อนๆดูกัน
ตอบ: บางแก้วของคนอื่นเป็นเหมือนของผมบ้างไหม?
โดย tanit maneephan - Saturday, 24 May 2008, 03:23PM

ตอนใส่เครื่องป้องกัน
ตอบ: บางแก้วของคนอื่นเป็นเหมือนของผมบ้างไหม?
โดย sirirat chaiyakhal - Friday, 20 June 2008, 04:51PM

..ผ่านไปเกือบเดือนแล้ว น้องเต้าหู้คงหายดีแล้วนะคะ

เอ้..จาซนกว่าเดิมใหมน้อ...ถ้าพ่อมะอยากให้นู๋ซน ก็ต้องหา

น้องมาเป็นเพื่อนนู๋ค๊า..(เอ้..รือจาหนักกว่าเดิม)..

โดย tanit maneephan - Saturday, 21 June 2008, 09:36AM
  ขอบคุณครับคุณศิริรัตน์ ตอนนี้ลูกเต้าหู้หายเป็นปกติดีแล้ว  และกำลังจะเปลี่ยนจากบางแก้วเป็นชิมแปนซีแล้วเพราะว่าซนกว่าเดิมอีกของทุกอย่างที่วางไว้ต่ำๆเสร็จเค้าหมดเลย เค้ายืนสองขาดึงของลงมากัดเล่นหมดเลย
โดย tanit maneephan - Saturday, 21 June 2008, 11:40AM

ตื่นมาตอนเช้างานเข้าอีกแล้วฝีมือเค้าแหละเต้าหู้

โดย tanit maneephan - Saturday, 21 June 2008, 11:42AM

รูปเมื่อเช้านี้
โดย คมสัน จ้อยลี - Sunday, 22 June 2008, 11:11AM
  หน้าตาขี้เล่นจังครับ ซนเอาเรื่องเลยนะเนี่ย
โดย tanit maneephan - Sunday, 22 June 2008, 12:54PM

ซนสุดยอดเลยครับคุณคมสันแถมขี้เล่นและช่างประจบด้วย

โดย sirirat chaiyakhal - Wednesday, 2 July 2008, 11:27AM

สวัสดีค่ะ คุณtanit และน้องเต้าหู้ สาวแสนซน ..พูดถึงบางแก้ว

แต่ละตัวเขาก็มีนิสัย ความน่ารักไปคนละแบบเนาะ ที่บ้านก็เหมือนกัน

สาวทองพูน ..นี่ก็ไม่ธรรมดา ชอบกระโดดสูงมาก..ขนาดอยู่ในห้องตัว

เอง กระโดดสูง เมตรกว่าๆ รู้จักกระโดดแล้วงอขาหลัง สปริงตัว ..

เปรียวมาก..ดูไม่ค่อยเป็นผู้หญิง เท่าไหร่เลย ไม่ค่อยชอบให้หวีขนด้วย

..แต่ก็ชอบสวัสดี..นั่งยกสองขาหน้าไหว้ปะรอกๆๆเวลาอยากได้นั่นนี่

และเวลาทำผิด...ก็งงๆๆเหมือนกัน อาการนี้ไม่เคยสอนเลย เขาทำของเขาเอง

...โอกาสเหมาะๆ จะนำภาพมาให้ชมกันค่ะ

โดย บางแก้ว ชลบุรี ชัย - Thursday, 31 July 2008, 03:48PM

เหมือน เจ้าทอมมี่เลยครับ ดื้อ ซน สุดๆๆ

โดย อุมาพร ประเสริฐพงษ์ - Wednesday, 6 August 2008, 01:05PM

จัมโบ้รายงานตัวครับ นิสัยเหมือนกันเลย ตะกละ ชอบจะกินนั้นกินนี้ เวลาเจอใครเดินหน้าบ้านจะชอบเห่า โดยเฉพาะถ้ามีหมาตัวอื่นมาหน้าบ้านไม่ได้เลยจะต้องแสดงอำนาจเต็มที่ ปล่อยไปนอกบ้านไม่ได้ ซนจนเป็นแผลตามตัวหลายครั้งแต่ไม่หนักมาก ชอบเลียแผลด้วย แต่ซักพักก็หายเอง
โดย bukbig krub - Wednesday, 6 August 2008, 04:34PM

แซบ ซ่า ซน ครบเลยนะครับ

พี่ชื่อบุ๊คบิ๊กครับผม

โดย tanit maneephan - Wednesday, 6 August 2008, 08:34PM

ผลงานชิ้นโบว์แดงของนางสาว เต้าหู้ ครับ
โดย tanit maneephan - Wednesday, 6 August 2008, 08:39PM

ทำไปได้ ตอนแรกว่าจะตัดใจยกเต้าหู้ให้คนอื่น แต่ก็ทำไม่ลง เลี้ยงมาก็รักเหมือนกัน
โดย นายสมชาย หลงศิริ - Monday, 11 August 2008, 01:15PM

ของผมถ้าจะเหมือนของคุณนะครับ ไฮเปอร์อารมณ์ดีมาก ไม่เคยกัดใครอายุ9เดือน เวลาทำผิดตีไม่ลงสักที ก็เจ้าขนุนมันเห็นผมเงื้อมือจะตีทีไร มันจะนั่งลงและใช้ขาหลังยืนขึ้นใช้มือ(ขาหน้า)ของมันกอดมือที่ผมเงื้อง่าราคาแพงทุกที สรุปตีไม่ลงครับ อ้อนสุดๆ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew