ข้าวปุ้นมาแล้วค่ะ

วันนี้ข้าวกล้องพาน้องสาวมาแนะนำตัวครับ พ่อกะมี๊ไปรับน้องมาเมื่อวันที่ 15 ที่ผ่านมาครับ ต้องขอขอบคุณคุณลุง Kasipat มากนะครับที่ทำให้ผมมีน้องสาวกะเค้ามั่ง เดิมน้องชื่อน้องแก้ม พ่อกะมี๊ขออนุญาตเปลี่ยนชื่อน้องเป็น"ข้าวปุ้น" นะครับ (จะได้เข้ากันกับผมไง^๐^) น้องอายุ 2 เดือนหน่อยๆ วันนี้พ่อกะมี๊จะพาไปเที่ยวกาฬสินธุ์ ร้อยเอ็ด ไปทำบุญกันครับ แล้วผมจะเก็บรูปมาฝาก ตอนนี้มายลโฉมน้องสาวของผมกันดีก่า
ตอบ: ข้าวปุ้นมาแล้วค่ะ

น่ารักอ่ะป่าวครับทุกคน

ข้าวปุ้นหูยังไม่ตั้งเลยครับ

รูปนี้ก็พี่ข้าวกล้องเองคร้าบบบบบบบ

ตอนนี้ผมกำลังผลัดขนอยู่ครับ มี๊ชอบบอกว่าน่าเกลียดจังลูก แต่ยังไงก็รักนะครับลูก รอก่อนเดี๋ยวผมจะหล่อให้มี๊กะพ่อหนึ่งดู คริคริ
ตอบ: กลับมาจากกาฬสินธุ์แล้วจ้า

ข้าวกล้องกะข้าวปุ้นไปเที่ยววัดป่าโปร่งเชือกชัยมงคลที่กาฬสินธุ์มาครับ ไปทำบุญกันมา สนุกสุดๆ เลยครับ มี๊บอกว่าหมดสภาพกลายเป็นหมาวัดเลยไม่เชื่อลองดูรูปซิครับ
ตอบ: กลับมาจากกาฬสินธุ์แล้วจ้า

ข้าวกล้อง ข้าวปุ้น และเพื่อน

ข้าวปุ้นหลับตั้งแต่กรุงเทพยันกาฬสินธุ์เลยครับ

อ้อนมี๊กันดีก่า ข้าวปุ้น

ข้าวกล้องมอมเป็นหมาเลยครับ ^๐^

หนุกหนาน หนุกหนาน

พวกเราจะไปซนกันที่ไหนดีน้า
โดย Mingkwun Sangapun - Wednesday, 21 May 2008, 12:03PM

น้องข้าวปุ้นน่ารักจังค่ะ -- ดีนะคะข้าวกล้องจะได้มีเพื่อนเล่น  พี่ข้าวต้มมัดอยู่บ้านตัวเดียวบางทีก็เหงาเหมือนกัน

โดย Mingkwun Sangapun - Wednesday, 21 May 2008, 01:59PM

พี่ข้าวต้มมัด( หรือลุงข้าวต้มมัดก็ไม่รู้ ) ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ แลบลิ้น

ยินดีที่รู้จักเช่นกันครับ / ค่ะ พี่ข้าวต้มมัด มี๊บอกว่าชอบรอยยิ้มของพี่จริงๆ ทะเล้น น่ารักจังเลย เมื่อไหร่ข้าวกล้องจะหล่อเหมือนพี่ก็ไม่รู้เน้อ เพราะตอนนี้ข้าวกล้องกำลังผลัดขนอยู่ พ่อกันมี๊แปรงขนให้ทุกวันก่อนนอนขนหลุดติดหวีเต็มเลยครับ พี่ข้าวต้มมัดกินอาหารอะไรครับถึงได้หล่อแบบนี้ อิอิ แก้มแดง

โดย Mingkwun Sangapun - Friday, 23 May 2008, 03:29PM

มื้อเช้ากินอาหารเม็ด (เปลี่ยนยี่ห้อไปเรื่อยๆ เพราะเบื่อค่ะ) + ขนมหมา 1 ชิ้น  มื้อเย็นกินข้าว (เปลี่ยนกับข้าวไปเรื่อยๆ เพราะเบื่ออีกเหมือนกันค่ะ) + ขนมหมาอีก 1 ชิ้น  ไม่ได้เลี้ยงแบบเคร่งครัดอะไรมาก กินขนม กินไอติมแบบเด็กๆ แต่แปรงขนให้บ่อยๆ ค่ะ ยักคิ้ว   

โดย โอมคุง สุอังคะวาทิน - Tuesday, 27 May 2008, 03:49PM

นี้น้องผักหวานนะ ยินดีทีรู้จักครับผมกำลังเข้าสู่วัยสะรุ่น(ทำตัวแสบมาก) นอนทั้งวันแต่ก็พาเค้าไปวิ่งรอบๆบ้านมัง(เดียวอ้วนแย่ไม่ดีไม่ดี) ส่งสายตายให้น้องเหรอ- -(แหมทำไปได้)
โดย คมสัน จ้อยลี - Tuesday, 27 May 2008, 09:46PM

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ออบหลวงครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew