ได้รับ DVD จากชมรมหมารักคนแล้วค่ะ
โดย Aor PP - Saturday, 17 May 2008, 09:35AM

ขอขอบคุณมากค่ะ ที่ส่ง DVD มาให้จากชมรม หมารักคน จังหวัดเพชรบุรี แต่ได้ระบุชื่อผู้ส่ง

ยังไงก็ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

พิรัชชา (อ้อ) แม่หมูหมีคับ

หมูหมีฝากขอบคุณมามากๆคับ

ตอบ: ได้รับ DVD จากชมรมหมารักคนแล้วค่ะ
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Sunday, 18 May 2008, 09:49AM

คงเป็นเจ้าไปร์ท นะคะ แต่ถ้ายังไม่มีหนังสือหมาบางแก้วสัตว์คู่บ้านเมืองสองแคว ก็ขอที่อยู่เพื่อเราจะได้จัดส่งทาง ปณ ให้โดยไม่มีเงื่อนไข เช่นกัน ทำเพื่อหมาบางแก้วจะได้มีความสุขทั้งคนเลี้ยงและหมาบางแก้ว

ตอบ: ได้รับ DVD จากชมรมหมารักคนแล้วค่ะ
โดย Aor PP - Tuesday, 20 May 2008, 10:38AM

ขอบคุณ คุณPatchara และ พ่อเจ้าไปร์ทมากๆค่ะ ยังไงถ้าสะดวกส่งหนังสือ รบกวนจัดส่งมาที่

น.ส.พิรัชชา ทุมมานนท์

40/1880 ประชานิเวศน์ 3 ถ.สามัคคี ต.ท่าทราย อเมือง จ.นนทบุรี 11000

mail : aor_nosoda555@hotmail.com

ขอบคุณมากค่ะ

แม่หมูหมี

โดย Pound to be York - Saturday, 16 August 2008, 12:36AM
  อยากได้หนังสือบางแก้วบ้างอะครับกรุณาส่งให้หน่อยนะครับ
ส่งถึง 
คมสันต์  ใจยเลิศ
ชวลิต  อพาร์ทเมนต์ 778/29  ม.1   ซ.ประชาอุทิศ  64  ถนนประชาอุทิศ
แขวงทุ่งครุ  เขตทุ่งครุ  กทม.  10140

ขอบคุณล่วงหน้าครับ  สับสน
โดย Lycan Werewolf - Saturday, 16 August 2008, 11:16PM
  อ้าว แม่หมูหมีัอยู่หมู่บ้านประชานิเวศน์ 3 เองเหรอครับ บ้านแม่ผมก็อยู่ที่นี่นะครับ อยู่ซอยประชานิเวศน์3 8/3 แยก 12 ครับ  ผมจะกลับบ้านไปหาแม่ผมทุึกอาทิตย์ครับแล้วก็จะพาลูกสาวผมไปฝึกพวกคำสั่งเบื้องต้นที่
สนามบอลตรงโรงเรียนอนุบาลยุวัจฉราอ่ะครับ แหมคนบ้านใกล้เรือนเคียงนี่เองมีอะไรก็เมลล์มาึคุยกันได้ครับ mettaew@hotmail.com
โดย ออกัสต์ ทองดี - Tuesday, 19 August 2008, 12:04PM
  ได้รับ DVD จากชมรมหมารักคนแล้วค่ะขอขอบพระคุณมากค่ะ(เนาวนิต)

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew