ผมก็ไปทะเลมาด้วยคับ !
โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Saturday, 17 May 2008, 12:31AM

ผมก็ไปมา หนุกมากๆเลย  งับไอ้อ้วนมันไปหลายที (ไอ้อ้วน ไป๋หู่)  เกือบได้หูมันมางับเล่นแว้ววว   ผมเป็นบางแก้วชื่อซื่อยี่คับ !
ตอบ: ผมก็ไปทะเลมาด้วยคับ !
โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Saturday, 17 May 2008, 12:34AM

นี่คับ  ไอ้อ้วน มันคิดว่ามันจะเก่งกว่า ผม... !!
โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Saturday, 17 May 2008, 12:49AM

และในที่สุด  !!!   

(พอดีว่าง นิดหน่อย เลยโพสรูปน่รักๆให้ดูเอามันคับ  ขอให้ทุกคนมีความสุขคับ)

โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Saturday, 17 May 2008, 12:57AM

ละก็....
โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Saturday, 17 May 2008, 01:03AM

แล้วผมก็ ลากมันลงทะเล ไปซักขนสักหน่อย (พ่อสั่ง !! ) 
โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Saturday, 17 May 2008, 01:08AM

แหะ แหะ บ๊ายๆ คับ ทุกคน  มีความสุข ..  สุก  สุก ..
โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Saturday, 17 May 2008, 01:10AM

แหะ แหะ บ๊ายๆ คับ ทุกคน  มีความสุข ..  สุก  สุก ..
โดย Dk M - Saturday, 17 May 2008, 09:49AM

น่ารักจังเลยค่ะ

โดย suwanna manasomboonpan - Saturday, 17 May 2008, 11:18AM

โซดาเห็นแล้วอิจฉาพี่ๆจังคะ
โดย โมโจ คนกำแพง - Saturday, 17 May 2008, 12:12PM

อยากไปเที่ยวมั่งจัง..................ช่างคิด

โดย โมโจ คนกำแพง - Saturday, 17 May 2008, 12:22PM

แม่ครับมัวแต่แอคชั่นอย่นั้นแหละ พาโมโจไปทะเลมั่งดิคร้าบ ขนผมจะได้ขึ้นซ่ะที...
โดย jo ppm - Saturday, 17 May 2008, 08:43PM

ผมชื่อ ก๋วยเจ๋งคับ เห็นเค้าเที่ยวทะเลกันน่าสนุกนะคับ ว่างๆผมก็จะให้พ่อผม พาผมไปเที่ยวทะเลบ้างเหมือนกันคับ...ตอนนี้พ่อทำงานอยู่ที่ระยอง ยังไม่ว่างเลยคับ ถ้าว่างพ่อจะมารับผมไปเที่ยวด้วยคับ
โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Sunday, 18 May 2008, 10:07AM

ซื่อยี่ เขากลัวน้ำนะครับ  แต่ชอบทะเลมากๆ  ดูเหมื่อนเด็กๆทั้งหลายจะชอบทะเลนพครับ พ่อๆแม่ๆ หาเวลาว่างพาเขาไปเที่ยวกันนะครับ !!

โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Sunday, 18 May 2008, 10:18AM

ถึงผมไม่หล่อ  แต่ผม น่ารัก นะครับ !!!

โดย pairoj toewiwat - Wednesday, 21 May 2008, 08:58AM

ซือยี่เป็นลูกของพ่ออาซิโม่ ใช่ไหมคะ
โดย Jannyfer ณัฐชาพร พูลสวัสดิ์ - Wednesday, 21 May 2008, 10:43AM

ภาพนี้สวยมากเลยค่ะ น้องหมากะทะเลงาม ๆ

โดย Salinee Panitpong - Wednesday, 21 May 2008, 11:25AM

ชาช่าก้ออยากไปเที่ยวค่ะ แต่ไม่มีใครว่างพาไปซะที
โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Wednesday, 21 May 2008, 12:02PM

ใช่แย้วก๊าบ  พ่อมาตามตัวกับบ้านอ๋อก๊าบ   รูปพ่อโม่ หล่อได้ mood นะค๊าบ

โดย pairoj toewiwat - Wednesday, 21 May 2008, 02:01PM

น้องโฟรคก็เกือบจะได้เป็นน้องเขยพี่ซื่อยี่แล้วหล่ะ แต่คงไม่ใช่เนื้อคู่กัน ก็เลยไม่ได้น้องสาวของพี่ซือยี่มาอยู่กับโฟรค พอดีว่าแม่เคยพาไปบ้านลุงเล็กมาคับ ก็เลยรู้ว่าพี่ซือยี่ก็เป็นลูกของ พ่ออาซิโม่ 
โดย Mingkwun Sangapun - Wednesday, 21 May 2008, 02:03PM

น่าอิจฉาจริงๆ  ข้าวต้มมัดไม่ค่อยได้ไปเที่ยวไหนเลยค่ะ  แต่ก็พาไปนั่งรถเล่นแถวๆ บ้านบ้างเหมือนกันค่ะ
โดย Natta Suriya - Thursday, 22 May 2008, 12:06AM
  หล่อทั้งคู่เลย...คุณทัชชกรตั้งชื่อน้องหมาได้น่ารักดีนะคะ
โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Thursday, 22 May 2008, 04:32AM

พี่น้องคู่นี้ เป็นแฝดคลานตามกันมาแต่แซ่ต่างกัน ไอ้อ้วน แซ่ถัง ชื่อ ไป๋หู่ (ถังไป๋หู่ เป็นกวีเอกของจีนในยุคหนึ่งแสดงโดยโจวซิงฉือ ผมตั้งมันล้อ Bethowen ! แต่ผมเป็นคนจีน ลูกผมก็ต้องชื่อจีนด้วย) ส่วนเจ้ายี่ แซ่ ฟาง ชื่อ ซื่อยี่ (เป็นชื่อ จีนกลางของ ปึงซีเง็ก วีรวุรุษของจีน) ถ้าเห็นเขาตัวจริงแล้วจะเข้าใจคับ ว่า ที่เขาชื่อซื่อยี่ เพราะเวลาเขาเล่นบอลกัน ซื่อยี่เขามีลีลาการม้วนตัวหลบไป๋หู่แบบจอมยุทธที่เหนือชั้นกว่ามาก ไอ้อ้วนทำได้แค่อ้าปากจะกัด อ้ามาตั้งแต่เมื่อวานแต่ไม่เคยกัดโดยเจ้ายี่มันเลย...!
โดย ยูโร /2008 - Tuesday, 27 May 2008, 11:22PM

ยูโรอยากไปเล่นน้ำทะเลมั่งจัง
โดย โอมคุง สุอังคะวาทิน - Wednesday, 28 May 2008, 01:43AM

น้องผักหวานก็ไม่เคยไปเลยอยากไปบ้างจัง ได้แต่วิ่งในถุงหญ้า(สูงมาก)

โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Wednesday, 28 May 2008, 01:50PM

พ่อๆแม่ๆ พาพวกเขาไปเที่ยวกันนะคับ  จริงที่ไหนก็ได้ ไม่ต้องทะเลหรอก  ทุ่งหญ้าสูงๆนี่ก็น่าอิจฉามาก ปกติ เจ้ายี่เจ้าวิ่งเล่นในทุ่งมาก แต่ช่วงนี้มีปัญหาเรื่องผิวมาก ก็เลวไม่ให้เขาเที่ยวชั่วคราวคับ

ไปเที่ยว ไปเที่ยว !! 

โดย prachum kia - Thursday, 29 May 2008, 09:12AM

ส่วนผม ได้แต่เฝ้าบ้านอ่ะ (เป็นหมาเฝ้าบ้าน ฮือ ฮือ)
โดย chormanow ruengboon - Thursday, 29 May 2008, 10:29AM

แสบนะค่ะ ทั้งคู่เลย

โดย ป๊อก ธนพิพัฒนากิจ - Thursday, 29 May 2008, 11:54AM
  ทะเลแถวไหน ถึงได้ปล่อยหมาวิ่งเล่นขนาดนี้ และไม่ค่อยมีคนเหรอ เพื่อมีโอกาส จะได้พาเจ้าพวกที่บ้านไปบ้าง ช่วยบอกที น้องหมีก็อยากไป
โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Thursday, 29 May 2008, 01:49PM
  เป็นบ้านพัก ที่บางชองรีสอร์ท หาดอะไรสักอย่าง อยู่ทางขวาของหาดเจ้าสำราญ เพชรบุรี คับ  ทะเล พอได้ แต่ หน้าบ้านเป็นสนามหญ้า กว้าง 25-30 ติดทะเล เป็นส่วนตัวมากๆคับ ถ้าสนใจไว้ผมจะหาเบอร์ให้ น่าจะประมาณ 5,000 บาทต่อคืน แต่ อยู่ได้ทั้งครอบครัวเลยจริงๆคับ หลายห้องเลย !!  เด็กๆชอบมากๆ เจ้ายี่เห็นชายหาดปุ๊บ โดยลงไปจากสนามหญ้าสูงจากชายหาดเกือบ 2 เมตร วิ่งเป็นม้าเลย !!  ผมเคยเห็นมันสนุกมากๆขาดนี้ ก็ที่นี่คับ  ไม่ต้องผูกเชื่อกด้วย  ไม่ค่อยมีคนเลยคับ
โดย ทัชชกร เจนมธุกร - Thursday, 29 May 2008, 01:56PM

บ้านคับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew