ข้าวกล้อง On Tour ครับ

สวัสดีครับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกคน วันนี้ข้าวกล้องเก็บรูปมาฝากครับ
ตอบ: ข้าวกล้อง On Tour ครับ

เมื่อวันที่ 1 ที่ผ่านมาพ่อกะแม่ผมพาไปเที่ยวที่ชัยนาทมาครับ ไปวัดหนองทาระภูมา สวยมากๆ เลย

วันเสาร์ที่ผ่านมาผมไปแหลมแม่พิมพ์ (ที่พี่คูก้าไปเที่ยวมางัย ^๐^) พอดีว่าพ่อกะแม่ผมไปทำธุระที่จันทบุรี ผ่านก็เลยแวะระยอง ให้ผมได้เห็นทะเลเป็นครั้งแรกในชีวิตครับ

อีกรูปครับ

ผมกะพ่อหนึ่ง

มี๊ผมเอง สวยป่าวครับ ^๐^

แถมให้อีกรูปครับ

โดย suwanna manasomboonpan - Tuesday, 6 May 2008, 05:25PM
   อิจฉาข้าวกล้องจังได้ไปเที่ยวด้วย โซดาก็อยากไปเหมือนกันน้า >O<
โดย suwanna manasomboonpan - Tuesday, 6 May 2008, 05:26PM
   อิจฉาข้าวกล้องจังได้ไปเที่ยวด้วย โซดาก็อยากไปเหมือนกันน้า >O<