ขนใหม่ของบางแก้วเมื่อผลัดขน
โดย Bow bb - Saturday, 3 May 2008, 04:11PM

ตอนนี้น้องหมาที่บ้านอายุ 3 เดือนกว่าแล้ว พึ่งผลัดขนใหม่

แต่ขนที่ออกมาหยาบ และเรียบติดตัวมาก

อยากรู้ว่าตอนที่ผลัดขนของบางแก้วครั้งแรกจะเป็นแบบนี้อ่ะป่าวค่ะ

แล้วเมื่อไหรขนมันจะฟูสวย

ใครรู้ช่วยบอกด้วยน้าค้า

ขอบคุณมากค่ะ

ตอบ: ขนใหม่ของบางแก้วเมื่อผลัดขน
โดย SIRIPHONG LUADTAHAN - Saturday, 3 May 2008, 04:26PM

ทุกตัวน่าจะใกล้เคียงกันโดยปกติขนของเขาก็จะเป็นลักษณะนี้ทั้งนั้นไม่ต้องกังวลหรอกครับมีรูปเจ้าซาโนว์ตอนอายุ๔เดือนมาให้ดูขนเขาจะสั้นเรียบ

และจะฟูเมื่อ๖เดือน

ตอบ: ขนใหม่ของบางแก้วเมื่อผลัดขน
โดย SIRIPHONG LUADTAHAN - Saturday, 3 May 2008, 04:37PM

นี้คือรูปตอน๖เดือนครับใกล้เป็นสาวแล้ว  คุณ Bow bb ไม่ต้องกังวลหรอกครับรอลุ้นอีก๒เดือนแล้วกันนะจูบ
โดย มนัสพร มีหล้า - Monday, 5 May 2008, 10:05PM

ของเราก็เป็นแบบนายอ่ะ

ตอนเบอเกอร์ผลัดขน มีแต่คนทักว่าผอมมม

อันนี้รูปตอนก่อนผลัดขน...

โดย มนัสพร มีหล้า - Monday, 5 May 2008, 10:07PM

อันนี้รูปตอนผลัดขนเสร็จ...อายุ 5 เดือนกว่า ๆ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew