สมาชิกใหม่ครับ กรุณาแนะนำด้วยนะครับ
โดย Paolo K - Saturday, 12 April 2008, 03:47PM

แนะนำตัวน้องน้ำตาล ตัวเมียครับ ช่วยแนะนำ ติชม ด้วยครับ
ตอบ: สมาชิกใหม่ครับ กรุณาแนะนำด้วยนะครับ
โดย Paolo K - Saturday, 12 April 2008, 04:44PM

อีกรูปครับ 3 เดือน ครึ่ง ขนกำลังร่วง
ตอบ: สมาชิกใหม่ครับ กรุณาแนะนำด้วยนะครับ
โดย คมสัน จ้อยลี - Monday, 14 April 2008, 01:25PM

สวัสดีครับ ออบหลวงครับ 5 เดือนครับ
โดย Cheaw Sook - Tuesday, 15 April 2008, 09:04PM

ชื่อลัคกี้ อายุจะห้าเดือนแล้วครับ

ท่ามาตราฐาน ไก่ย่างห้าดาว

โดย Cheaw Sook - Tuesday, 15 April 2008, 09:07PM

เห็นหน้าตุ๊กตาแล้วก็สงสารจัง

ตัวโปรดของลัคกี้เลย แบบที่งับแล้วมีเสียงคล้ายนกหวีด ชอบมากกก

โดย Cheaw Sook - Tuesday, 15 April 2008, 09:11PM

เรื่องเที่ยว จับรถเมื่อไหร่โดดขึ้นก่อนเลย ต้องเอาผมไปด้วย เป็นอุปกรณ์ติดรถเลย

แค่ย้ายที่จอด ก็ขอขึ้นก่อนละ

โดย Cheaw Sook - Tuesday, 15 April 2008, 09:16PM

พึ่งสังเกตุ รูปนั่งรถถ่ายก่อนรูปบน 1 อาทิตย์แบบย้อนหลัง

เป็นหมาสีน้ำตาลเลย

โดย Natta Suriya - Tuesday, 15 April 2008, 09:31PM

จิงด้วยค่ะ...ดูรูปแล้วยังต้อง scroll กลับขึ้นไปดูเลยว่าตัวเดียวกันป่าว...น่ารักดีค่ะ

แล้วตกลงลัคกี้สีอะไรคะ

โดย Cheaw Sook - Tuesday, 15 April 2008, 09:39PM

ถ้าไปจับดูจริงๆจะปนสองสีครับ ดูห่างๆเป็นดำครับ

ถ้าดูใกล้ๆยิ่งดูย้อนจากด้านหลัง จะเห็นเป็นน้ำตาลซะส่วนใหญ่

รูปล่าสุด

โดย Cheaw Sook - Tuesday, 15 April 2008, 09:40PM

แถมอีกรูปครับ
โดย Cheaw Sook - Tuesday, 15 April 2008, 09:48PM

เรื่องดุ ยังสงสัยอยู่ นอกนั้นคะแนนเกิน ซน เล่น ขุด กัดแทะ

ยิ่งเรื่องขอขนมกินได้ท็อปเลยครับ

โดย Natta Suriya - Tuesday, 15 April 2008, 11:24PM
  น้องน้ำตาลมีสามสีป่าวคะ
โดย Paolo K - Friday, 18 April 2008, 09:03AM

ขาว-เทา-ดำ ครับ

ชี้แนะด้วยนะครับว่าดีหรือป่าว

และน้ำตาลชอบกินผักต้มมากเลยครับ ให้กินผักเยอะ ดีหรือป่าวครับ

สวัสดีครับ ข้าวกล้องครับ อายุ 79 วัน ซนสุดๆ เลย
โดย a a - Sunday, 20 April 2008, 07:58PM

ยินดีที่ได้รู้จักนำตาล ข้าวกล้อง ลัคกี้  คูก้าก็ห้าเดือนคะ

โดย leo ubon - Monday, 21 April 2008, 07:31AM

ข้าวจี่ หรือจีจี้ กินขนมไม่เป็นค่ะ ยกเว้นไอติม และนม
โดย leo ubon - Monday, 21 April 2008, 07:34AM
  พยายามไม่ให้นอนท่านี้ค่ะ เขาว่าอาจจะเป็นข้อสะโพกห่างก็ได้นะคะ บรีดเดอร์ไม่ค่อยนิยม 
โดย Salinee Panitpong - Monday, 21 April 2008, 08:27AM

ชาช่าค่ะ ตอนนี้อายุสี่เดือนครึ่งค่ะ เป็นสาวน้อยใจดีค่ะ  รูปนี้ถ่ายเมื่อตอนอายุสามเดือนค่ะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew