เห่อ หมาน้อยน่ะคะ ทนใจตัวเองไม่ไหว ต้องเอามาอวดให้เพื่อน ๆ พี่ ยลโฉมกันค่ะ
โดย sutinee chounrung - Sunday, 30 March 2008, 05:05PM

มีหมูน้อยอยู่ในความควบคุมดูแล 7 ตัว ซนสุด ๆ (พ่อกะแม่มันอีก 2 ตัว รวมเป็น 9 ตัว เฮ้อ อ อ อ อ  อ อ อ)

อายุก็ เดือนนึงแล้ว (คลอด 29 กพ. 51)

เห็นเพื่อนสมาชิก post รูปน้อง ๆ กันแล้วก็คันไม้คันมือ

ขอ อวด หมูน้อยด้วยคนนะคะ

ตอบ: เห่อ หมาน้อยน่ะคะ ทนใจตัวเองไม่ไหว ต้องเอามาอวดให้เพื่อน ๆ พี่ ยลโฉมกันค่ะ
โดย sutinee chounrung - Sunday, 30 March 2008, 05:07PM

กาลังรุมทึ้งแม่ อย่างเมามัน
ตอบ: เห่อ หมาน้อยน่ะคะ ทนใจตัวเองไม่ไหว ต้องเอามาอวดให้เพื่อน ๆ พี่ ยลโฉมกันค่ะ
โดย sutinee chounrung - Sunday, 30 March 2008, 05:08PM

เริ่มเป็นลิงแล้ว
โดย sutinee chounrung - Sunday, 30 March 2008, 05:11PM

แล้วก็ทำลายทุกอย่างที่ขวางหน้า!!!!!! 

(แอเลี่ยน กะ พรีดีเอเตอร์ หลบไปเลย)

โดย sutinee chounrung - Sunday, 30 March 2008, 05:14PM

วัน ๆ ก็ทำอยู่แค่..

1. หิว ก็ร้องซะบ้านแตก เรียกแม่มา หนูจะ "กิน" "กิน" "กิน"

2. อิ่ม  มีแรงแล้ว ก็ "กัด" "กัด" "กัด" กัดกันบ้าง กัดของบ้าง เฮ้อ อ ออ เซง

3. เหนื่อย  พอเหนื่อยแล้วจะทำอารายได้.... ไอ้หมาน้อยเอ้ย!!!!

โดย Salinee Panitpong - Monday, 31 March 2008, 07:45AM

น่ารักน่าเลี้ยงทุกตัวเลยค่ะ

โดย Mocha Late - Monday, 31 March 2008, 12:20PM

น่ารักจังเลย  อยากวิ่งเข้าไปกอดและฟัดๆๆๆๆ

โดย นุช พื้นไทย - Monday, 31 March 2008, 01:20PM

น่ารักอ่ะขายตัวเท่าไรหรอค่ะอยากได้

โดย sutinee chounrung - Monday, 31 March 2008, 01:59PM

เอารูปมาแปะแปะ อีก  ก็บอกแล้วว่า เห่อ หมาน้อยมาก ก ก ก ก ก ก ก ก  ก ก :>

ตอบ คุณนุช พื้นไทย

โบ้เลี้ยงเด็ก ๆ พวกนี้แบบมือสมัครเล่นค่ะ ไม่ได้เพาะสุนัขไว้ขาย

ที่ยอมให้เจ้าโมกะ เจ้าแม้ว ผสมกัน ก็เพราะทนเสียงเรียกร้องจากผู้มีพระคุณทั้งหลายไม่ไหว

เลยต้องสนองพระเดชพระคุณด้วยการ ผลิตเด็กน้อยมาครอกนึง แจกจ่าย ให้ท่าน ๆ เหล่านั้นน่ะค่ะ

โดย sutinee chounrung - Monday, 31 March 2008, 02:01PM

เอ้ย!!! ทำอะไรกัน ยาย เห็นนะเว้ย
โดย sutinee chounrung - Monday, 31 March 2008, 02:02PM

จะถ่ายรูปแม่โม  แต่เด็กน้อยมันไม่ยอม มันมาเกาะรั้วแอบมอง

โดย sutinee chounrung - Monday, 31 March 2008, 02:05PM

ก็ทราบนะคะ ว่าหมาน้อยน่ะ อ้วนมากมันไม่ดี

แต่.......แต่.........มัน เอ่ออ มันเป็นแบบนี้ไปแล้ว

โดย sutinee chounrung - Monday, 31 March 2008, 02:08PM

รูปสุดท้ายของชุดนี้แล้วค่ะ

บางแก้วแท้ ๆ มันต้องลงอ่างเป็นตั้งแต่เด็กแบบนี้ !!!!!

(ไม่รู้ว่ามันไปติดจาก พ่อบุญธรรมมันหรือเปล่า)

โดย Dk M - Monday, 31 March 2008, 02:36PM

น่ารักทุกตัวเลยค่ะ น่าฟัดมากกกกก

ภาพสุดท้าย บางแก้วลงอ่าง เหมือนเจ้าไข่ตุ๋นเลยยยยยย

ชอบลงอ่างเป้นที่สุด

โดย คมสัน จ้อยลี - Monday, 31 March 2008, 10:57PM
  โอ้ววว น่ารัก น่ากอด น่าฟัด น่า............... โอ้ววววว บอกไม่ถูกเลยครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew