โจโจ้ ราชบุรี มาแล้วครับ
โดย โจโจ้ ราชบุรี - Tuesday, 25 March 2008, 12:51PM

ชื่อ โจโจ้ครับ  อายุ 1 ปี 3 เดือน

บางแก้ว สีเดียว ( สีครีมวานิลาออกขาว ๆ )

นิสัย  น่ารักไม่กัด  ไม่ดุ(เป็นส่วนมาก)  ฉลาด ขี้อ้อน แต่ทานน้อย

คู่หู  ชื่อแดง ครับ พันธ์อะไรก็ไม่รู้หูยาว ๆ ขนเกรียน ๆ

งานอดิเรก  แหย่เพื่อนทุกตัวในบ้านให้มาเล่นด้วย

รูปร่าง สูง แต่เพรียวไปนิด เพราะไม่ค่อยกิน

อาหารที่ชอบ ไก่ต้มครับ  ผลไม้ที่ทานก็มี กล้วย ฝรั่งแช่บ๊วย มะม่วงสุก เนื้อมะพร้าวแก่

ส่วนรูปเดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาลงให้นะครับ ปล.ใครมีวิธีที่ทำให้ขนยาวขึ้นและ นุ่มขึ้นมั่งครับ

สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ อยู่ราชบุรี
โดย โจโจ้ ราชบุรี - Friday, 21 March 2008, 10:49PM

ชื่อ โจโจ้ครับ  อายุ 1 ปี 3 เดือน

บางแก้ว สีเดียว ( สีครีมวานิลาออกขาว ๆ )

นิสัย  น่ารักไม่กัด  ไม่ดุ(เป็นส่วนมาก)  ฉลาด ขี้อ้อน แต่ทานน้อย

คู่หู  ชื่อแดง ครับ พันธ์อะไรก็ไม่รู้หูยาว ๆ ขนเกรียน ๆ

งานอดิเรก  แหย่เพื่อนทุกตัวในบ้านให้มาเล่นด้วย

รูปร่าง สูง แต่เพรียวไปนิด เพราะไม่ค่อยกิน

อาหารที่ชอบ ไก่ต้มครับ  ผลไม้ที่ทานก็มี กล้วย ฝรั่งแช่บ๊วย มะม่วงสุก เนื้อมะพร้าวแก่

ส่วนรูปเดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาลงให้นะครับ ปล.ใครมีวิธีที่ทำให้ขนยาวขึ้นและ นุ่มขึ้นมั่งครับ

ตอบ: สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ อยู่ราชบุรี
โดย ยูโร /2008 - Friday, 21 March 2008, 11:41PM
  อยู่ส่วนไหนของราชบุรีครับ 
ตอบ: โจโจ้ ราชบุรี มาแล้วครับ
โดย โจโจ้ ราชบุรี - Tuesday, 25 March 2008, 12:46PM

อีกรูป
โดย โจโจ้ ราชบุรี - Tuesday, 25 March 2008, 12:48PM

จะถ่ายหน้าตรงเค้าหลบทุกทีเลย
โดย โจโจ้ ราชบุรี - Tuesday, 25 March 2008, 12:57PM

แอบถ่ายครับ
ตอบ: สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ อยู่ราชบุรี
โดย โจโจ้ ราชบุรี - Tuesday, 25 March 2008, 01:03PM

อยู่อ่างทอง  อ.เมือง ราชบุรีครับ

โดย Pingpong \(-_-)/ - Tuesday, 25 March 2008, 02:22PM

ยินดีต้อนรับครับ

ขออนุญาตยุบ 2 กระทู้มาไว้รวมกันนะครับ  กระทู้ซ้ำ

จะได้ไม่เปลืองกระทู้บนหน้าแรก  และคนจะได้ตอบกระทู้ที่เดียวไปเลย  ไม่กระจาย ยักคิ้ว

โดย โจโจ้ ราชบุรี - Wednesday, 23 April 2008, 03:12PM

อันนี้มาให้ถ่ายถึงที่เลย
โดย โจโจ้ ราชบุรี - Wednesday, 23 April 2008, 03:14PM

อีกรูป
โดย โจโจ้ ราชบุรี - Wednesday, 23 April 2008, 03:18PM

ลืมบอกไป รูปเล็ก ๆนี่ ถ่ายหลังจากตอนโพสครั้งแรก ประมาณ 1 เดือน ขนเริ่มยาวขึ้นและอ้วนขึ้นครับ ใช้น้ำมันตับปลา กับตับกระป๋อง

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew