อวดโฉมหลาน ๆ ช่วยวิจารณ์กันหน่อย
โดย น้ำตาล พระพาย - Friday, 7 March 2008, 06:48PM

ตอนนี้หลานอายุ 1 เดือนแล้วไม่ทราบ จะอาบน้ำได้หรือยัง และใครสนใจอยากได้ลองเข้ามาคุยกันก่อนได้ค่ะ นำมาให้ชมบางส่วนเพราะมันซนมากตามถ่ายรูปไม่ไหว ด้านบนคือพ่อ แม่ มันค่ะ
ตอบ: อวดโฉมหลาน ๆ ช่วยวิจารณ์กันหน่อย
โดย a a - Friday, 7 March 2008, 06:59PM
  1 เดือนไม่น่าจะอาบได้นา มันยังเย็กๆ อยู่เลยอะคะ ออกมากี่ตัวคะ คงยุ่งวุ่นวายน่าดุนะคะ
ตอบ: อวดโฉมหลาน ๆ ช่วยวิจารณ์กันหน่อย
โดย น้ำตาล พระพาย - Friday, 7 March 2008, 07:11PM
  ออกมาทั้งหมด 6 ตัว ค่ะ ตัวผู้ 3 ตัวเมีย 3 วุ่นวายอยู่เหมือนกันค่ะ
โดย Thaneeya Leelawutikun - Saturday, 8 March 2008, 12:03PM

น่ารักจังเลยมีตั้ง6ตัวแน่ะอยากได้ตัวเมียจังเพราะที่บ้านมีตัวผู้แล้วอายุ 6 เดือนคะสนใจจะให้มั้ยคะ

โดย nopp ratana - Sunday, 9 March 2008, 02:00AM
   หมีพูอยากขอลูกสาว.......ไว้เป็นเพื่อนสนิทสักตัวดิครับ
โดย hudiny bangkaew - Sunday, 9 March 2008, 09:38PM

ถูกและฟรีไม่มีในโลก  จำไว้ให้แม่นกันนะ

คนเลี้ยงหมาแล้วอยากนำหมามาขาย เพราะเค้ามีค่าเลี้ยงดู มันมากกว่าราคาหมาเยอะ ถ้าคิดจะซื้อหมา  จากคนที่เลี้ยง  ก็ดูให้ดีๆละกัน  แต่ฟรีๆ คงไม่มีหรอกอย่ามานั่งขอกันเลย  ถ้าคิดจะเลี้ยงแล้ว  ลงทุนหน่อยก็ดี  เพราะค่าการเลี้ยงดูมันมากกว่าราคาหมาเยอะ  ขอกันฟรีๆไปกันแล้ว  ก็ทิ้งกันเยอะมันเป็นปัญหาสังคมทั้งคนและหมา 

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew