ข้าวปั้น มาแนะนำตัวในฐานะสมาชิกใหม่คร้าบบบ
โดย Kawpan Narak - Tuesday, 4 March 2008, 02:44PM

ผมชื่อข้าวปั้นครับ ตอนนี้ได้ขวบเศษแล้ว เจ้านายผมไม่ค่อยอยู่บ้าน ชอบทิ้งผมเป็นหมาเหงาๆ อยู่บ้านตัวเดียว แงๆๆๆๆ (นี่รูปตอนที่ผมมาอยู่กับครอบครัวใหม่ๆ ตอนนั้นผมแค่ 2 เดือนเอง พ่อบอกว่าผมหน้าเหมือนหมาเหงา หุหุ)

ตอบ: ข้าวปั้น มาแนะนำตัวในฐานะสมาชิกใหม่คร้าบบบ
โดย Kawpan Narak - Tuesday, 4 March 2008, 02:46PM

เพิ่มเติมรูปตอนหูตั้งแล้ว (สองเดือนเศษ) ซนมากๆๆๆๆๆๆๆ
ตอบ: ข้าวปั้น มาแนะนำตัวในฐานะสมาชิกใหม่คร้าบบบ
โดย Kawpan Narak - Tuesday, 4 March 2008, 02:48PM

ผมหล่อไหมครับ
โดย Kawpan Narak - Tuesday, 4 March 2008, 02:54PM

อัพโหลดไม่ได้แล้ว เอาไว้จะเอารูปมาโชว์ใหม่นะครับ

โดย hudiny bangkaew - Tuesday, 4 March 2008, 09:27PM

หน้าแบบนี้ละดุดีนักละคับ

บางแก้วที่หน้าเหงาๆหรือเศร้าๆ  พอโตแล้ว อย่าสุ่ม4สุ่ม5 เข้าใกล้นะคับ ไม่งั้นเสียเลือดแน่นอน  พวกหน้าเหงาๆเศร้าๆ  พอตื่นตัวนี่ ประกายตาเงาวับเลย 

เจ้าข้าวปั้นนี่ก็หล่อใช่เล่นนะคับ  ไม่ทราบว่า ลูกเต้าเหล่าใคร

โดย Kawpan Narak - Wednesday, 5 March 2008, 11:24AM

ผมเป็นลูกชายในจำนวน 8 ตัวของคุณแม่ข้าวสุก คุณพ่อข้าวสารครับ จริงๆ แล้วผมมากจากที่อื่นนะครับ พ่อไปขอมาจากเพื่อนอีกที ผมก็เลยกลายเป็นบางแก้วตัวเดียวในบ้านใหม่นี่ล่ะครับ

เจ้าของ : ตอนนี้ขวบเศษก็เริ่มดุเสียแล้วล่ะค่ะ (เพื่อนบ้านบ่นมา) ชอบเล่นน้ำ ขุดดิน กินหญ้า กินยุง กินไก่ย่าง (ของชอบมากกกกก) กลางคืนจะปล่อยให้เขาวิ่งเล่นในรั้วบ้านจะได้มีอิสระ พอหลุดจากโซ่เท่านั้นล่ะคุณเอ๊ย วิ่งหนีจนจับไม่ทัน บ่อบัว บ่อโคลนที่ไหนเป็นต้องกระโดดลงไปแช่ ตัวเหม็นหึ่งต้องอาบน้ำตอนนั้นเลย ไม่อาบเอาขึ้นบ้านไม่ได้ แล้วพออาบน้ำทีก็ทำหน้าตาหน้าสงสาร หน้าเตะจริง (โหดร้ายไปมั๊ย?) มันหวงเจ้าของ หวงที่ดินทำกินของมันมาก ผู้กไว้ที่ไหนถ้าใครที่ไม่ใช่เจ้าของกล้าแหย่เท้าเข้าไปล่ะก็ มันไม่เห่าเลยล่ะค่ะ ได้ยินเสียงดัง แก๊บๆๆ มันงับเลย หุหุ ดุมั๊ยล่ะเนี่ย??? ^^'

โดย sumo kalamair - Wednesday, 5 March 2008, 02:43PM

ฟ้าใหม่ยินดีรู้จักครับ

โดย a a - Wednesday, 5 March 2008, 06:05PM

เราชื่อคูก้า และก็สวยด้วย ยินดีที่ได้รู้จักนะจ๊ะ เราเป็นพี่นายแค่ 1 เดือนฝ่าๆ เอง หน้าตานายเฉยๆจริงๆอะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew