คูก้าฉีดวัคซีนเข็มแรกแล้วป่วย
โดย a a - Friday, 29 February 2008, 06:02PM

พาคูก้าไปฉีดวัคซีนเข็มแรกหลังหายขาดจากลำไส้อักเสบ 2 วันป่วยเลย ไอคอกแคก ตอนแรกปลอบใจตัวเองว่า เสียงคงแตกสาว แต่ไอมากเลยพาหาหมอดีกว่า ไม่สวยไม่ว่า ขอแข็งแรงไว้ก่อน เมื่อไหร่คูก้าจะกลายเป็นหมาอดทนสักกะที
ตอบ: คูก้าฉีดวัคซีนเข็มแรกแล้วป่วย
โดย hudiny bangkaew - Friday, 29 February 2008, 08:38PM

แบบนี้ผมว่า  คงไม่ใช่  คูก้า ไม่แข็งแรงซะแล้ว

ย้ายที่รักษาหรือฉีดวัคซีน  ดีกว่า  เปลี่ยนที่เลย  ถ้ารักษาพอใช้ได้  แต่ที่รักษาเป็นแหล่งรวมเชื้อโรค สุนัข  ก็ไม่ไหวนะแบบนี้  เพราะเท่าที่คุณเล่ามาแต่ละอย่าง  ผมว่าน่าจะเป็นที่ๆคุณพาไปฉีดวัคซีน  หรือ  พาไปรักษา  แล้ว  ติดโรคมามากกว่า 

แนะนำที่ดี  แล้ว  ไม่แพง  ก็  ร.พ. สัตว์เกษตร 

ที่ๆแพงๆ  ก็ไม่ใช่ว่าจะดีเสมอไปนะคับอย่าคิดไปว่าแพงแล้วดูหรูมันจะดี  ไม่อยากบอกว่า ร.พ.สัตว์ที่แพง  ที่สุดใน  กทม  เคยทำให้หมาญาติ  ผม  เป็นไข้หัด เสียชีวิตไปแล้ว  ไม่ว่า จะเป็นการพาไปรักษา  หรือ  พาไปฝากเลี้ยง  คิดให้ดีๆนะคับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew