เอาลูกสาวมาแนะนำ(บ้าง)
โดย ต้นไม้ ต้นไร่ - Thursday, 28 February 2008, 10:23PM
  อยากได้มานาน อายุสองเดือนเพศเมีย ลูกชายตั้งชื่อว่า น้ำแข็ง กล้า ๆ กลัว ๆ ที่จะเลี้ยง กลัวไปกัดคนเข้า
ตอบ: เอาลูกสาวมาแนะนำ(บ้าง)
โดย a a - Friday, 29 February 2008, 05:48PM
  พึ่งสองเดือนเอง แล้วขอบอกว่า มันจะยิ่งซนขึ้น ซนขึ้นทุกวัน ไม่มีวันหยุด อิอิ
โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Friday, 29 February 2008, 05:55PM

บางแก้วถ้าเลี้ยงให้ถูกวิธี ควบคุมเขาได้ พาไปให้คุ้นเคยกับคนภายนอกบ้าง เขาจะไม่ดุจนเกินเหตุอย่างที่เป็นข่าว แต่สำหรับบางแก้วที่มีความขี้ระแวงสูงก็ต้องระวังเหมือนกัน

เสน่ห์บางแก้วจะอยู่ก็ตรงที่เขาดุนี่แหละ แต่ต้องดุอย่างมีเหตุมีผลและแล้วเราควบคุมเขาได้ ขอให้โชคดีครับ ศึกษาการเลี้ยงในเวปปรับใช้ตามที่เราเห็นว่าเหมาะสม ขอให้โชคดีครับ

โดย ต้นไม้ ต้นไร่ - Saturday, 1 March 2008, 05:20PM
  ขอบคุณ  คุณ a a มั่กมาก ต้องเตรียมรับมือซะแล้ว
โดย ต้นไม้ ต้นไร่ - Saturday, 1 March 2008, 05:26PM
  ขอบคุณ คุณจรัล ที่ให้คำแนะนำ จะต้องทำตามเพื่อไม่ให้คนอื่นต้องมาเดือนร้อนจากหมาที่เราเลี้ยง
โดย ต้นไม้ ต้นไร่ - Saturday, 1 March 2008, 05:35PM

หน้าตายัย น้ำแข็ง ตัวแสบ นับวันยิ่งหลงไหลในความกล้า(จีจ้า..2) ซ่าส์  ดุ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew