เอาลูกชายมาแนะนำตัวครับ
โดย ธนาศักดิ์ ว่องธนาพัฒน์ - Tuesday, 26 February 2008, 04:33PM

ชื่อข้าวโพดครับ เป็นบางแก้วนิสัยประหลาด คือ เรียบร้อยมาก ๆ  จากที่เคยเจอบางแก้วมาแล้วกว่า 30 ตัว ตัวนี้ต้องบอกว่าเรียบร้อยที่สุด ไม่กัด ไม่ค่อยวิ่งซน ไม่ค่อยกัดข้าวของ ที่สำคัญเล่นกับปอมทีไรแพ้ทุกที

ตอบ: เอาลูกชายมาแนะนำตัวครับ
โดย ธนาศักดิ์ ว่องธนาพัฒน์ - Tuesday, 26 February 2008, 04:35PM

เจ้าของเดิมบอกว่าพ่อเป็นลูกของอาราชิครับ
โดย ธนาศักดิ์ ว่องธนาพัฒน์ - Tuesday, 26 February 2008, 04:36PM

ตั้งใจว่าจะเอามาผสมกับลูกของ วันใหม่ - ดอกรัก
โดย ธนาศักดิ์ ว่องธนาพัฒน์ - Tuesday, 26 February 2008, 04:37PM

ถ้าเป็นไปดังหวังลูกคงจะสวยน่า
โดย ธนาศักดิ์ ว่องธนาพัฒน์ - Tuesday, 26 February 2008, 04:39PM

ก่อนหน้านี้พลาดไปซื้อลูกพานทองแท้จากพิษณุโลกมา ไม่ได้ดังใจ
โดย ธนาศักดิ์ ว่องธนาพัฒน์ - Tuesday, 26 February 2008, 04:40PM

ผสมออกมาลูกค้าก็บอกว่าสวยนะ แต่ผมว่ายังไม่ใช่ที่เราหวังนะ
โดย ธนาศักดิ์ ว่องธนาพัฒน์ - Tuesday, 26 February 2008, 04:41PM

คราวนี้ขอให้ได้สมใจทีเถอะ
โดย ธนาศักดิ์ ว่องธนาพัฒน์ - Tuesday, 26 February 2008, 04:42PM

อีก รูป
โดย ธนาศักดิ์ ว่องธนาพัฒน์ - Tuesday, 26 February 2008, 04:42PM

สุดท้ายครับ
โดย hudiny bangkaew - Tuesday, 26 February 2008, 06:58PM

หล่อเหลือร้ายเลย เจ้าข้าวโพด เห็นแล้วอิจฉาสุดๆ ตามประสาคนหลงเสน่ห์บางแก้ว

โดย Dotcom \M/ - Tuesday, 26 February 2008, 07:35PM

สวยครับ   ไม่ทราบว่ากี่เดือนแล้ว

ฟันน้ำนมล่วงหมดแล้วหรือครับ

เห็นเขี้ยวหายไป   คงล่วงไปแล้ว   ไม่ทราบว่ามีฟันแท้งอกมาแทนที่หรือยังครับ

โดย ธนาศักดิ์ ว่องธนาพัฒน์ - Tuesday, 26 February 2008, 07:59PM

ตอนนี้ข้าวโพดอายุ 2 เดือน 5 วันครับ ส่วนฟันนั้นหักเพราะช่วงแรกขังไว้ในกรง ข้าวโพดฟัดกับกรงซะเขี้ยวหักไปซี่นึงครับ
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Wednesday, 27 February 2008, 12:29PM

ผมก็มีลูกเจ้าพานทองแท้ อยู่ตัวหนึ่ง เป็นตัวเมีย สีเข้มเกือบทั้งตัว เสียอย่างเดียวคือตัวเล็กไปนิด แต่ก็ได้ถ้วยมา 2 ใบ ตอนประกวด 3 และ 6 เดือน ข้อดีก็มีคือนิสัยใช้ได้ ไม่ก้าวร้าว ไม่เห่าพร่ำเพรื่อสีสด รักบ้านและคนในบ้านทุกคน ขนาดนำเข้าบ้านเมื่ออายุ 1 ปี ก็ยังสนิทกับเด็ก ๆ โดยเฉพาะลูกที่กลับจากเมืองนอกมาไม่เคยพบ 2 ปี แต่ก็ยังสนิทกันได้

โดย bukbig krub - Wednesday, 27 February 2008, 01:53PM

น่ารักมากๆๆๆๆๆ เลยค่ะ เห็นแล้วน่าฟัดจริงๆค่ะ

ขอยืมรูปนู๋ข้าวโพดไปขึ้นDesktop Background หน่อยนะคะ เห็นแล้วน่าฟัดจริงๆค่ะ

ลักษณะเค้าจะเหมือนเจ้าบุ๊กบิ๊ก(ลูกชายน่ะค่ะ)ตอนเล็กๆเลย

แต่ตอนนี้เค้า1ขวบนิดๆแล้วค่ะ  ไม่ได่ถ่ายตอนเค้าเล็กๆเก็บไว้เลยค่ะ

เจ้าบุ๊กบิ๊กเค้าเห็นกล้องไม่ได้เลย วิ่งหนีตลอดเลยหรือไม่ก็หันหน้าหนีเลยค่ะ 

โดย SANMAI NG - Wednesday, 27 February 2008, 10:22PM
  สวัสดีจ้า จ้า จ้า อิอิ ภาพสวยใสปิ๊ง น้องข้าวโพดน่ารักมหาศาล * ภาพถ่ายสวยมากครับ ^____^ ฮามอนมาขอเป็นเพื่อนด้วยครับ Photobucket
โดย a a - Thursday, 28 February 2008, 07:05PM

น่ารักมากคะ ได้มาจากที่ไหนคะ โตไปคงหล่อน่าดู

โดย leo ubon - Thursday, 28 February 2008, 09:58PM

ข้าวโพดเป็นลูกเต้าเหล่าใคร หล่อมั๊ก ๆ สู้กล้องซะด้วย ไม่ขี้อายเลย นิสัยดีอีกตะหาก  ข้าวจี่เป็นเพื่อนกะข้าวโพดด้วยนะ..

โดย จิตรใส สิระชัยนันท์ - Thursday, 28 February 2008, 10:24PM

สวยน่ารักมากๆ เลยค่ะ  โดยเฉพาะรูปน้องข้าวโพดกะน้องชายสุดหล่อ

ขออนุญาตเก็บภาพน้องข้าวโพดนะคะ

ได้ ped มาแล้วครับ
ข้าวโพด เป็นลูกของ โนบิ กับ ไหมทอง ครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew