โฉมหน้าซาลาเปา จอมยุทธผู้ใจดี
โดย salapao hakao - Sunday, 17 February 2008, 01:40AM

เพิ่งจะถ่ายขนเสร็จได้ 1 เดือน เลยถ่ายรูปเจ้าซาลาเปามาฝากเพื่อนๆ ไอติม เกาลัด หมี ด็อตคอม และเพื่อนๆ คนอื่นสบายดีหรือปล่าว

เดือนหน้าจะไปญี่ปุ่น สำหรับคนที่ถามถึงสายจูง จะพยายามซื้อมาให้มากที่สุด ใครอยากได้ก็ค่อยมาคุยกันอีกทีครับ

พ่อซาลาเปา

ปล. ฝากเคล็ดลับเล็กน้อยสำหรับน้องหมาของใครที่มีปัญหาเรื่องผิวหนังเหมือนเจ้าซาลาเปา ไม่ต้องไปหาหมอให้เสียสตางค์ดีกว่า เจ้าซาลาเปาเป็นโรคผิวหนังโดยเฉพาะตรงคอและอก ตกสะเก็ดเหมือนเรือนเปียก ผมก็ลองอาบน้ำทุก 2 หรือ 3 วัน โดยเกาให้ทั่ว ลอกสิ่งสกปรกและเศษหนังที่ตายแล้วออก เกาทั้งตัว แบบให้ถึงชั้นผิวหนัง  ตอนนี้เจ้าซาลาเปากลับมามีสุขภาพขนและหนังที่ดีเหมือนเดิมแล้ว ไม่ต้องไปเสียสตางค์หาหมอ

ตอบ: โฉมหน้าซาลาเปา จอมยุทธผู้ใจดี
โดย salapao hakao - Sunday, 17 February 2008, 01:43AM

ขนอกยังมีสีอมน้ำตาลเล็กน้อยจากแผลที่เพิ่งรักษาหาย ก็คงต้องอาบน้ำฟอกอีกหน่อยให้ขาวเหมือนเดิม
ตอบ: โฉมหน้าซาลาเปา จอมยุทธผู้ใจดี
โดย salapao hakao - Sunday, 17 February 2008, 01:44AM

รอขนยาวกว่านี้จะถ่ายมาให้ดูอีกครับ
โดย salapao hakao - Sunday, 17 February 2008, 01:45AM

ขนหางยังไม่ฟูหนาเหมือนเดิม
โดย salapao hakao - Sunday, 17 February 2008, 01:47AM

รูปสุดท้าย
โดย Sky Hight - Sunday, 17 February 2008, 09:42AM
  ไปทามไรเหรอครับ ชอบหน้า ซาลาเปา อ่ะสวยดี ผมก็อยากได้นะสายจูงอ่ะ ถ้าไม่ลำบากก็รบกวนเอามาเผื่อผมเส้นนึงนะครับ ถ้าลำบากก็ไม่ต้องนะรับ ถ้าได้รบกวนแจ้งด้วยครับ จะได้ตกลงวิธี ชำระค่าเสียหาย ถ้าไปเที่ยวก็ขอให้เที่ยวให้สนุกนะครับ 086-2163779
โดย โชติกา ขุนอาจ - Tuesday, 19 February 2008, 11:53AM

ซาลาเปาหน้าตาน่ารักดีค่ะ

โดย salapao hakao - Tuesday, 19 February 2008, 10:31PM

ขอบคุณครับ แล้วจะถ่ายภาพมาฝากอีกครับ

ช่วงนี้เพื่อนๆ เป็นไงกันบ้าง ถ่ายรูปมาอวดให้ดูบ้างครับ

พ่อซาลาเปา

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew