สวัสดีครับ ผมมาแนะนำตัวครับน้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
โดย Surasak Moontreepakdee - Thursday, 24 January 2008, 02:56PM

ขอแนะนำตัวเลยดีก่าครับ น้องหมาสุดที่รักผมชื่อ น้องค๊อปเตอร์ เป็นเด็กชายครับ อายุ 2เดือนกว่าแล้ว ซนอย่างกะลิง กิน กัดแทะ แหลกลาน แต่ผมมีข้อสงสัยว่า ถ้าหูมันตั้งนี่อย่างช้าภายในกี่เดือนครับ เพราะเห็นพี่แถวบ้านเค้าบอกว่าถ้า น้องหมาอ้วนหูจะไม่ตั้งแล้วไม่รู้ว่าจิงหรือเปล่า ผมก็เป็นกังวลกลัวว่าจะไม่ตั้ง เลยหาวิธีดามหู แต่ก็ไม่รุ้ว่าจะทำยังไง  รบกวนช่วยไขข้อข้องใจหน่อยนะครับ เดี๋ยววันหลังจะเอารูปมาลงให้ดูครับผม

ขอบคุณครับ

ตอบ: สวัสดีครับ ผมมาแนะนำตัวครับน้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
โดย อนุวัตร พูลเกษม - Tuesday, 29 January 2008, 10:35AM

ของผมร้านเขาดามมาให้ครับ

ตอบ: สวัสดีครับ ผมมาแนะนำตัวครับน้องใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
โดย คณัสพิสิษฐ์ ซื่อตรง - Wednesday, 30 January 2008, 06:16PM

ที่จริงแล้วประมาณ 3 เดือน หูก็จะเริ่มตั้งนะครับ ถ้า พ่อแม่เค้าตั้งนะครับ

ไม่ต้องรีบหรอกครับ ธรรมชาติเลยล่ะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew