เอาเจ้าออบหลวงมาอัพเดทกันหน่อยครับ
โดย คมสัน จ้อยลี - Sunday, 20 January 2008, 11:34PM

อืม...ดูไปดูมาเจ้านี่มันโตเร็วเอาเรื่องเหมือนกันนะ แววบางแก้วฉายออกมามากขึ้นเรื่อยๆ แต่ก็ยังคงขี้เล่นอยู่เหมือนเดิม ยังไม่ดุอะไร

ที่สำคัญคือ เจ้านี่ซนมาก มีแรงเหลือเฟือ วิ่งเล่นได้ทั้งวัน พอเผลอหน่อย ก็โน่น..ลงไปแช่น้ำอีกแล้ว ตัวที่เป็นสีขาว ตอนนี้ก็เกือบเป็นสีดำแล้ว เพราะอาบน้ำได้ไม่นานก็เลอะอีก จนแม่บอกว่า ถ้าไม่เหม็นก็จะไม่อาบให้อีกแล้ว (เพราะมันอาบของมันเองทุกวัน)

แต่ยังไงเจ้านี่ก็เป็นตัวโปรดของที่บ้านไปแล้วละครับ

ตอบ: เอาเจ้าออบหลวงมาอัพเดทกันหน่อยครับ
โดย NANA 007 - Monday, 21 January 2008, 09:19PM
  น่ารักจังเลยนะคะ อายุก็ไล่เลี่ยกันกับเจ้ามิดฟิลด์ที่บ้านเลยค่ะ  ว่าแต่ว่าเป็นลูกสาวหรือลูกชายค่ะ  ส่อแววมีความมั่นใจตั้งแต่เด็กเลยยักคิ้ว
ตอบ: เอาเจ้าออบหลวงมาอัพเดทกันหน่อยครับ
โดย คมสัน จ้อยลี - Tuesday, 22 January 2008, 03:00PM
  เจ้าออบหลวงนี่ลูกชายครับ ตอนนี่ที่บ้านกำลังเห่อเลย (โดยเฉพาะผมเอง อิ อิ)
โดย คมสัน จ้อยลี - Tuesday, 22 January 2008, 07:00PM

ดูกันให้ชัดๆ อีกทีครับ ผมละหลงรักเจ้านี่จริงๆเลย
โดย คมสัน จ้อยลี - Tuesday, 22 January 2008, 07:09PM

อีกซักรูป

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew