น้องแตงกวา กะ น้องน้ำตาล ช่วยติชมด้วยค่ะ
โดย วันทนีย์ ชมกลิ่น - Monday, 14 January 2008, 01:53PM

เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ของชุมชนคนรัก บางแก้ว และได้สมาชิกใหม่ของบ้าน  มา 2 สาว ช่วยติชมด้วยค่ะ ตัวซ้ายมือ ชื่อแตงกวา ตัวขวามือชื่อน้ำตาล 

น้ำตาล เข้ามาก่อนแต่ตัวเล็กกว่า เจ้าอารมณ์

แตงกวา มาหลังน้ำตาล 1 สัปดาห์ ตัวใหญ่ เขี้ยวคมมาก อ้วนตุ๊ เล่นอย่างเดียว วิ่งไม่ค่อยไหว

ขอคำติชม และคำแนะนำของสมาชิกด้วยค่ะ

ตอบ: น้องแตงกวา กะ น้องน้ำตาล ช่วยติชมด้วยค่ะ
โดย วันทนีย์ ชมกลิ่น - Monday, 14 January 2008, 01:53PM
  ใส่รูปไม่ได้ค่ะ ทำอย่างไรค่ะ ช่วยบอกด้วยจะได้ส่งรูปไปให้ดู ช่วยด้วยค่ะ
ตอบ: น้องแตงกวา กะ น้องน้ำตาล ช่วยติชมด้วยค่ะ
โดย วันทนีย์ ชมกลิ่น - Monday, 14 January 2008, 02:30PM
  แตงกวากับน้ำตาล
โดย Pingpong \(-_-)/ - Monday, 14 January 2008, 02:37PM

หากต้องการโพสต์รูป   ให้ย่อรูปอย่าให้เกิน 100 kb  แล้วคลิกปุ่ม browse ที่ช่องแนบไฟล์ใต้กรอบโพสต์ข้อความ  

สามารถแก้ไขกระทู้ที่โพสต์และแนบรูปใหม่ได้ภายใน 30 นาที

ถ้าชื่อไทยมีปัญหา  ให้เปลี่ยนชื่อรูปเป็นภาษาอังกฤษ

โดย วันทนีย์ ชมกลิ่น - Wednesday, 30 January 2008, 03:14PM

ลองส่งรูปน้องแตงกวากับน้ำตาลให้ดูใหม่น่ะค่ะ
โดย Roongsiri Sirisambhun - Wednesday, 6 February 2008, 08:50PM
  น่ารักจัง...

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew