เจ้าโดโด้ของเรา
โดย charunda soncharoen - Thursday, 10 January 2008, 12:59PM

น่ารักมั้ย
ตอบ: เจ้าโดโด้ของเรา
โดย เจ้าไปร์ท 5518 - Thursday, 10 January 2008, 01:20PM
      น่ารักดีครับ หน้าตาเอาเรื่องสมกับเป็นบางแก้ว แต่นับจากนี้ไปไม่นานมันจะกลายเป็นหมาที่น่าไล่เตะมากที่สุดในโลก....ฟันธง
โดย บดินทร์ ศรีลุนช่าง - Thursday, 10 January 2008, 06:34PM
  ขอชมครับว่าน่ารักทั้งคนและน้องหมา   จากความเห็นก่อนหน้าไม่ทุกตัวมั้งที่น่าเตะ  ที่บ้านผมน่ารักจะตายรักเจ้าของ  ไม่ทำร้ายใคร
โดย Tipparat Supat - Friday, 11 January 2008, 11:56AM

น่ารักทั้งคู่เลยจ้า...นอกจากเขาจะรักเรามากแล้ว เราก็รักเขามากด้วยอะนะ ที่สำคัญชอบมาแง่มที่ข้อเท้าเวลาเล่นด้วยกัน ก็พยายามเข้าใจ แม้มันจะเจ็บก็ตาม แถมแอบตีไปหลายทีเหมือนกันจ้า...Bubbles...
โดย คมสัน จ้อยลี - Friday, 11 January 2008, 02:13PM

น่ารักจังเลยครับ หวังว่าเจ้าออบหลวงของผมโตขึ้นไปคงจะน่ารักแบบนี้มั่งเนอะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew