แจกฟรีสุนัขหลังอาน (ได้ fwd mail มาอีกที)
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Thursday, 10 January 2008, 11:11AM

พอดีได้ fwd mail มาอีกทีน่ะค่ะ เผื่อมีใครอยากได้

-----------------------------------------------------------------------------------------

Sent: Thursday, December 27, 2007 6:58:15 PM

Subject: Fwd: เผื่อใครอยากได้นะครับช่วยๆกันครับ แจกฟรี (สุนัขหลังอาน)

เรียน ทุกท่าน ฟาร์มหมาหลังอานต้องปิดตัวลงกะทันหัน หากใครต้องการหมาหลังอาน

แจกฟรี สวยๆทุกตัวเพราะเลี้ยงไว้ขาย (ยังดีกว่าต้องฉีดยาให้หลับ)มีอยู่เกือบ 100 ตัวแน่ะค่ะ ! ผู้ใดต้องการ กรุณาโทรด่วนที่คุณแคเรน Karen (เป็นฝรั่งที่ยื่นมือเข้าไปช่วยสุนัขในฟาร์มแห่งนี้) โทร . 081-907-3260 ขอบคุณมากค่ะ 

ป . ล . หากจะกรุณา ช่วย Forward mail อีกก็จะขอขอบพระคุณมากค่ะ!

ตอบ: แจกฟรีสุนัขหลังอาน (ได้ fwd mail มาอีกที)
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Friday, 11 January 2008, 12:40PM

ต้องขอโทษด้วยค่ะที่ไม่ได้เช็คข่าวให้ดีก่อนนำมาเผยแพร่ต่อ รบกวนเว็บมาสเตอร์กรุณาลบกระทู้ทิ้งด้วยค่ะ

=============================================================

!!! UPDATE !!!!

โทรไปมาแล้วนะ

เขาแจ้งเป็นโทรศัพท์ ตอบรับ ว่า ถ้าเกี่ยวกับเรื่องสุนัขหลังอานนะ ... ไม่ีมีนะ

สงสารคนที่เป็นเจ้าของเบอร์จัง คงโดนโทรจนต้องเปลี่ยนเป็นเครื่องตอบรับแืทนเลย :D

ตอบ: แจกฟรีสุนัขหลังอาน (ได้ fwd mail มาอีกที)
โดย ann pp - Monday, 14 January 2008, 01:57PM

คืออยากบอกว่าโทรไปตั้งแต่วันแรกที่ได้รับเมลล์ นานแล้วเหมือนกันอ่ะ มันเป็น fake mail อ่ะ คงมีคนแกล้งฝรั่งคนนี้แน่ๆ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew