ทับพระยาขอโชว์ตัวคับ
โดย ชาญวุฒิ สรเนตร - Thursday, 10 January 2008, 10:38AM

ตอนนี้ผมอายุได้ 47 วัน  โตขึ้นผมอยากเป็นไทยแลนด์แชมป์คับ  ช่วยวิจารณ์หน่อยคับ

ตอบ: ทับพระยาขอโชว์ตัวคับ
โดย ชาญวุฒิ สรเนตร - Thursday, 10 January 2008, 10:44AM

ผมมีพี่ชายอีก 2 คนชื่อ ทับทอง กับทับนิลคับ
โดย ชาญวุฒิ สรเนตร - Thursday, 10 January 2008, 10:46AM

ผมชื่อ ทับนิลคับ
โดย ชาญวุฒิ สรเนตร - Thursday, 10 January 2008, 10:51AM

ทับพระยาชอบเล่นซนและขี้อ้อนคับ

โดย ชาญวุฒิ สรเนตร - Thursday, 10 January 2008, 10:53AM

ส่วนทับทองได้แต่นั่งมอง........
โดย Tipparat Supat - Thursday, 10 January 2008, 01:43PM

สวัสดีจ้าสามตัวน้อย น่ารักมาก ๆ เลยและดูสุขภาพแข็งแรงมากเลยนะ แต่ไม่ขอวิจารณ์ส่วนอื่น ๆ นะ เพราะไม่มีความชำนาญขนาดนั้นจ้า

แต่ทั้งสามตัวน่ารักสุด ๆ เห็นแล้วอยากได้มาเลี้ยงเพิ่มจังเลย...แล้วสามตัวอยู่ที่ไหนกันจ๊ะ ขอให้สุขภาพแข็งแรงโตไวไว แล้วมาอวดโฉมเรื่อย ๆ นะ...Bubbles.

โดย ชาญวุฒิ สรเนตร - Thursday, 10 January 2008, 08:02PM

ขอบคุณมากๆคับคุณ Bubbles  บ้านผมอยู่ที่พัทยาคับ สายบน : ขนทอง-ทองเด่น-วันใหม่  สายล่าง : เจน่า-สิบแสน-สิบหมื่นคับ เห็นน่ารักอย่างนี้เวลาปล่อยให้เล่นพร้อมกัน 3 พี่น้องแล้วเรียกเข้ากรงเจ้านายผมบ่นประจำว่าเหมือน"จับปูใส่กระด้ง"เลยคับ  อิอิ

โดย Tipparat Supat - Friday, 11 January 2008, 10:45AM

นี่ขนาด Bubbles ตัวเดียวยังซนแทบแย่ แถมชอบแหย่ให้เล่นบอลด้วยกันอีก ถุงขยะสีดำที่เก็บใบไม้แห้ง ก็รื้อซะไม่มี โตขึ้นหนูทั้งสามอย่าซนแบบ Bubbles นะ...แถมตอนนี้มีเพื่อน Golden มาขออยู่ชั่วคราวอีก 2 ตัว อู้หู.....ช่วยกันซนใหญ่ แต่ว่ายังแยกกันอยู่นะจ๊ะ เพราะ Bubbles หวงบ้านมาก ๆ ให้อยู่ได้ แต่ห้ามเจอหน้ากัน..อิอิ  "บ้านเราพอให้อยู่ได้แต่ห้ามเข้าใกล้เจ้านายเรา เรากรี๊ดสุด ๆ"

โดย คมสัน จ้อยลี - Friday, 11 January 2008, 02:20PM

น่ารักจัง
โดย ชาญวุฒิ สรเนตร - Friday, 11 January 2008, 04:33PM

หวัดดีค่ะ All Phic และ ออบหลวง  น่ารักทุกคนเลยน่ะ!! เราขอแนะนำตัวบ้าง เราชื่อ เจน่า เป็นแม่ของทับพระยา ขอเป็นเพื่อนด้วยคนนะค่ะ รูปอาจไม่ค่อยชัดเท่าไร เพราะถ่ายจากมือถือตอนอายุ 14 เดือน อยู่ในช่วงผลัดขนพอดีเลย...

ตอนนี้อายุ 2 ปี 4 เดือนแล้วจ๊ะ!! ขอฝากตัวด้วยละกัน!!....

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew