สวัสดีค่ะ
โดย All Phic . - Wednesday, 9 January 2008, 08:48PM

ชื่อ ออลฟิกต์ ค่ะ อายุเดือนกว่า ๆ ..ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะหวัดดีค๊ะ

ตอบ: สวัสดีค่ะ
โดย All Phic . - Wednesday, 9 January 2008, 09:39PM
  อิอิแอบเหงา..อิอิ
โดย Pingpong \(-_-)/ - Thursday, 10 January 2008, 09:33PM

All Phic  หน้าแบ่ง  ปากคาบแก้ว   มาร์คกิ้งเข้ม ดูสวยดี 

ไปซื้อมาจากไหน  ทำไมชื่อ  All Phic   แปลว่าอะไร

โดย All Phic . - Thursday, 10 January 2008, 10:55PM

All มาจากชื่อของเราเองอ่ะค่ะ เพราะชื่อเราขึ้นต้นด้วยตัว อ. อ่าง

ส่วน Phic เป็นคำเวียดนาม อ่านว่า ฟิก ค่ะ มาจากชื่อของคนที่เราชอบ แกเป็นคนเวียดนามชื่อว่า พี่ฟุก Phuc

อิอิ. ถ้าแปลรวม ๆ ก็แปลว่า สิ่งที่ใช่ อะไรที่ใช่ ประมาณนั้น

555+ อิอิ ชื่อปัญญาอ่อนน่ะ

ขอบคุณนะค่ะที่ดูน้องหมาให้เรา..

โดย Tipparat Supat - Friday, 11 January 2008, 12:01PM

หวัดดีจ้า...ยินดีต้อนรับน้องตัวน้อยน่ารัก เห็นแล้วก็อยากเลี้ยงอีกตัว แต่....เฮ้อ...ตัวเดียวก็จะแย่แล้ว เพราะซนจริงๆ ถ้าเป็นตัวผู้จะขนาดไหนกันเนี่ย...ตอนนี้ Bubbles อายุ 1 ขวบ 2 เดือนแล้วจ้า

โดย คมสัน จ้อยลี - Friday, 11 January 2008, 02:06PM

สวัสดีเช่นกันครับ

ชื่อ ออบหลวง อายุสองเดือนกะสี่วันครับ

โดย Pingpong \(-_-)/ - Friday, 11 January 2008, 03:44PM

แนะนำคุณคมสัน และ เพื่อนสมาชิก

ถ้าจะโพสต์รูปซ้ำ   ไม่จำเป็นต้องแนบรูปใหม่

ใช้วิธีแลเงา   คลิกขวา เลือก Copy แล้วนำมา Paste ใส่ตำแหน่งที่ต้องการได้เลย

จะแสดงภาพได้เร็วขึ้น และไม่เปลืองหน่วยความจำบน Disk Storage

และยังสามารถเขียนบรรยายใต้ภาพได้อีกด้วย

จะโยงสักกี่ภาพก็ได้   ไม่จำกัด

แต่ถ้าโยงมาจากเว็บอื่น   ต้องคลิกปุ่มแทรกภาพบนเมนู   แล้วใส่ที่อยู่ลงในช่อง

ออบหลวงก็หน้าแบ่ง ปากคาบแก้ว หน้าหวานดี  ได้มาจากไหนหรือครับ สับสน

โดย ชาญวุฒิ สรเนตร - Friday, 11 January 2008, 04:20PM

หวัดดีค่ะ All Phic และ ออบหลวง  น่ารักทุกคนเลยน่ะ!! เราขอแนะนำตัวบ้าง เราชื่อ เจน่า เป็นแม่ของทับพระยา ขอเป็นเพื่อนด้วยคนนะค่ะ รูปอาจไม่ค่อยชัดเท่าไร เพราะถ่ายจากมือถือตอนอายุ 14 เดือน อยู่ในช่วงผลัดขนพอดีเลย...

ตอนนี้อายุ 2 ปี 4 เดือนแล้วจ๊ะ!! ขอฝากตัวด้วยละกัน!!....

โดย All Phic . - Friday, 11 January 2008, 08:47PM

หวัดดีค่ะเจน่า

เท่ห์มากเลยอ่า หน้าแหลม เหมือนหมาจิ้งจอกเลย !

ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะค่ะ

โดย คมสัน จ้อยลี - Wednesday, 13 February 2008, 10:36PM
  ขอโทษทีที่ตอบช้าไปหน่อยครับ ได้มาจากเชียงใหม่ครับ แต่ว่าฟาร์มเขาอยู่ที่แพร่ ได้มาราคาไม่แพงมาก เพราะว่ามาร์คกิ้งไม่ครบ แต่ถึงยังไงมันก็เป็นหมาบางแก้วที่น่ารักที่สุดในโลก(ของผม)อยู่ดี
โดย Narisara Mongkonwongsakun - Thursday, 14 February 2008, 07:13AM

สวัสดีออลฟิกต์, Bubbles, ออบหลวง, เจน่า และพี่ pingpong ด้วย

เรา "มะลิ" เองจ๊ะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew