น้องปืนแนะนำตัวฮับ ^_^
โดย Noina Borland - Sunday, 6 January 2008, 01:48PM

ป๋มชื่อปืนคุงฮับ เจ้านายซื้อผมมาเพราะเห็นว่าป๋มดูดื้อที่สุดในหมู่ลูกหมา ดูร่าเริง แต่ป๋มก็แค่ทำตัวง้องแง้งไปวันๆ - -' แต่ก่อนป๋มเคยอยู่กะเพื่อนชื่อแป้งจัง แป้งจังสีขนจะไม่เหมือนผม สีขนจะออกสีดำๆและหน้าแหลมๆ ป๋มชอบแย่งแป้งจังกินข้าว แต่ตอนนี้แป้งจังตายไปแล้ว T_T  เลยรู้สึกผิดนิดๆ เอาล่ะ มาดูรูปป๋มกันดีกว่า อิอิอิ
ตอบ: น้องปืนแนะนำตัวฮับ ^_^
โดย Noina Borland - Sunday, 6 January 2008, 01:51PM

ป๋มมารับเจ้านายลงจากรถตอนดึก ^^

โดย Noina Borland - Sunday, 6 January 2008, 01:58PM

รูปป๋มกะน้องแป้งฮับ ตอนยังวัยละอ่อนอยู่ ^^
โดย Noina Borland - Sunday, 6 January 2008, 02:01PM

เจ้านายแกล้งป๋มอ่า งิงิ >.<"
โดย Noina Borland - Sunday, 6 January 2008, 02:04PM

โดนจับอาบน้ำง่า T_T
โดย คมสัน จ้อยลี - Sunday, 6 January 2008, 03:12PM

น่ารักครับ อายุกี่เดือนแล้วครับนี่

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew