ขอแนะนำตัวด้วยคนครับ
โดย wanchai @ - Monday, 24 December 2007, 10:28PM

ผมชื่อ DJ เป็นลูกของพ่อฮอลลี่กับแม่ชีวาแห่งละโว้บางแก้วลพบุรีพี่เอครับ

ในรูปนี้ผมอายุประมาณ 30 วันครับ

ตอบ: ขอแนะนำตัวด้วยคนครับ
โดย wanchai @ - Monday, 24 December 2007, 10:29PM

ตอนี้ก็อายุประมาณ30วันครับ
โดย wanchai @ - Monday, 24 December 2007, 10:50PM

เวลาผ่านไปเร็วมาก ผมอายุ 3 เดือนแล้วครับตอนนี้
โดย wanchai @ - Monday, 24 December 2007, 10:33PM

เพื่อนๆติชมผมได้นะครับยินดีรับคำติชมครับ
โดย wanchai @ - Monday, 24 December 2007, 11:08PM

พ่อฮอลลี่ของดีเจครับภาพนี้เห็นว่าถ่ายก่อนงานสามพราน3วันครับเพื่อนๆสมาชิก

โดย wanchai @ - Monday, 24 December 2007, 11:11PM

แม่ชีวาของดีเจครับ
โดย hudiny bangkaew - Tuesday, 25 December 2007, 12:39AM

ระวังนะคับ  พี่วันชัน  เจ้าดีเจ  7-8  เดือนเมื่อไหร่  ได้เห็นหมีแน่นอน  ของผมเป็นหมีไปแล้ว  ได้โครงสร้างใหญ่แบบพ่อเค้ามา  แถมกินกระจายเลย  ดีหน่อยช่วงนี้เริ่มพลัดขน  แต่ก็ยังใหญ่อยู่ดี 

แต่พี่คงชอบโครงสร้างใหญ่แน่   ผมว่า  มันน่ารักดีนะคับ  ตัวบึกๆใหญ่ๆเหมือนหมี  กอดทีเต็มไม้เต็มมือดี

โดย wanchai @ - Tuesday, 25 December 2007, 09:41AM

ขอบคุณครับพี่ hudiny ที่แนะนำผมก็ระวังอยู่ครับแต่เจ้าดีเจของผมไม่ค่อยกินเลยครับแต่ก็ดีจะได้ไม่อ้วนมากครับ

แล้วเจ้ามันนี่ฝึกไปถึงไหนแล้วเอารูปมาดูบ้างซิครับแล้วจะทำประกวดหรือเปล่าครับ

โดย hudiny bangkaew - Wednesday, 26 December 2007, 12:15AM

ไปฝึกมาเดือนแล้วคับ  ก็ไม่ได้กะประกวดหรอกคับ  แค่อยากให้เค้าไป ร.ร.  เหมือนเด็กอนุบาล ^^"  แต่ตอนนี้ ไม่ได้ไปแล้วคับ  ไปเฝ้ามาเดือน1แล้ว  รู้สึกว่าเค้าไม่ชอบ  เลยไม่ได้ไปแล้วคับ  ไว้ไปเที่ยวปีใหม่กลับมาจะเอารูปมาให้ดูนะคับพี่  พาไปเที่ยวทั้ง3ตัวเลย

โดย Dotcom \M/ - Wednesday, 26 December 2007, 06:05AM

เพื่อนๆติชมผมได้นะครับยินดีรับคำติชมครับ

ตอบคุณวันชัย  สวยไม่มีที่ติครับ

กลัวติไปแล้ว  เดี๋ยวคุณวันชัยจะยกให้คนอื่นเลี้ยง   กัดฟัน

แต่ที่น่าสังเกตุคือ ตอนเป็นลูกหมา  อ้วนบึ๊กปุกปุย  พอโตขึ้น  จะยึดตัวสะโอดสะองค์หล่อเหลามากขึ้น

แล้วตัวข้างล่างนี้  ที่เอามาเป็นเพื่อนไซบีเรียน   โตขึ้นเป็นไงบ้างครับ

เอามาให้ดูบ้าง  ไม่วิจารณ์ครับ

โดย ข้าวตัง บางซื่อ - Wednesday, 26 December 2007, 10:17AM

สวัสดีค่ะ อยากทราบว่าไปฝึกที่ไหนมาค่ะ แล้วค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ แล้วไปฝึกตั้งแต่อายุเท่าไหร่ อยากจะส่งข้าวตังไปโรงเรียนบ้าง กำลังเข้า 3 เดือน ดื้อมากๆ ซนสุดๆ รูปนี้ถ่ายตอน 2 เดือน

โดย wanchai @ - Wednesday, 26 December 2007, 10:59AM

สวัสดีครับพี่วิเชียรครับติชมได้ครับไม่คิดมากครับ

ส่วนเจ้าเจบีโชกุนของผมกำลังโตป็นหนุ่มแล้วขนกำลังมาครับคิดว่าจะพาเดินเปิดตัวงานเกษตรเหมือนกับดีเจครับ....รูปนี้ถ่ายตอนเดอะมอล์ลบางกระปิครับว่าจะตั้งกระทู้ใหม่ผมโตเป็นหนุ่มอยู่แล้วครับ

โดย wanchai @ - Wednesday, 26 December 2007, 11:12AM

ตอบคุณข้าวตังครับเรื่องการฝึกและค่าใช้จ่ายเท่าไรและที่ไหนเรื่องค่าใช้จ่ายก็สูงนะครับแต่ต้องรู้ก่อนว่าเราจะฝึกเพื่อประกวดหรือฝึกเพื่อให้เข้าสังคมกับเราได้ถ้าเป็นฝึกเพื่อให้เข้ากับสังคมกับเราได้ผมอยากแนะนำให้ลองฝึกของเราเองก่อนดีกว่าครับติดขัดอะไรก็โพสถามเพื่อนๆสมาชิกดูกันครับถ้าเราไม่ได้ประกวดจริงๆ

ส่วนเรื่องสถานที่ฝึกมีเยอะครับแต่ไม่อยากแนะนำครับเพราะอาจทำให้เกิดปัญหาตามมาได้ครับลองศึกษาจากเวปนี้ดูครับและควรไปดูสถานที่ฝึกจริงๆดูก่อนนะครับจะได้ไม่เกิดปัญหาภายหลังได้ครับเพราะว่าเราเอาลูกเราไปอยู่กับเขาครับจะได้ไม่เสียใจที่หลังครับ

ฝากรูปเจบีโชกุนตอน2เดือนให้ติชมครับ

โดย wanchai @ - Wednesday, 26 December 2007, 01:19PM

ตอบคุณข้าวตังครับ....ลืมบอกไปครับคุณข้าวตังเรื่องค่าใช้จ่ายมีตั้งแต่5000-10000รวมค่าอาหารด้วยนะครับแต่ละที่ไม่เท่ากันครับเรื่องราคาเปลียนแปลงได้นะครับผมก็ไม่ค่อยทราบรายละเอียดมากครับแต่การฝึกน่าจะมีหลายแบบนะครับฝึกให้เชื่อฟังคำสั่งกับฝึกประกวดน่าจะราคาต่างกันนะครับ..รอผู้รู้จริงมาตอบอีกที่นะครับ

เรื่องอายุก็น่าจะอยู่ประมาณ3-4เดือนก็เริ่มฝึกได้แล้วครับสำหรับของผมก็เริ่มประมาณนี้ครับ

โดย hudiny bangkaew - Wednesday, 26 December 2007, 07:44PM
  อย่างที่คุณวันชัยตอบมา  นั้นละคับ  คุณ  ข้าวตัง  บางซื่อ  เป๊ะๆเลยคับ  ถ้าอยากเอาไปฝึกจริงๆส่วนตัวผมว่านะ  คุณยอมเสียเวลาวันละ 3-4 ชม.  ฝึกเองเลยคับ  ตอนฝึก  ก็อย่าทำตัวเหมือนรักอะไรเค้ามากแบบปรกติ   ทำเหมือน  ไม่รู้จักยิ่งดี  ดุๆไปเลย  อดทนฝึก  3-4  ชม.  ต่อวัน 1 เดือน  รับรองได้ผล  ที่ผมว่ามาครูฝึกที่ผมส่งลูกผมไปเรียนแนะนำมานะคับ  ลองไปทำดูคับ  ไม่เสียตัง  ไม่เสียเวลา  แถมได้รู้จักนิสัยที่แท้จริง  ของลูกๆคุณด้วยคับ  ในเวลา1เดือน  *-*

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew