โจโจ้รูปหล่อ
โดย สุรัตนา ศักดิ์ทองสิริ - Thursday, 20 December 2007, 05:51PM

ขอแนะนำตัวรูปชายสุดหล่อให้รู้จักชื่อ โจโจ้ อายุได้ 2 เดือนกว่า วันที่ 23 ธ.ค. ก็จะอายุได้ 3 เดือน
ตอบ: โจโจ้รูปหล่อ
โดย **NinjA BatMaN** - Thursday, 20 December 2007, 07:40PM

แวะมากรี๊ด ...  น่ารักมากๆ  โตขึ้นคงหล่อแหงๆ เลย

โดย Ekaphol T *_* - Thursday, 20 December 2007, 10:34PM
  รูปหล่อนะครับ ไม่ทราบว่า สายเลือดใครครับ
โดย สุรัตนา ศักดิ์ทองสิริ - Friday, 21 December 2007, 08:52AM

พอดีวันนี้ไม่ได้หยิบใบแพคดีกรีของโจโจ้มา ไว้วันจันทร์จะแจ้งให้ทราบนะคะว่าสายเลือดใคร ตอนนี้โจโจ้ซนมาก ๆๆ และฉลาด รู้จักเข้าหาเพื่อนบ้าน ชอบทำหน้าทำตาสงสัยอยู่ตลอดเวลา ว่าเพื่อนบ้านหรือใครก็ตามทำอะไร

โดย สุรัตนา ศักดิ์ทองสิริ - Friday, 21 December 2007, 08:51AM

โจโจ้รูปหล่อจะซนมาก ๆ เลย แต่ก็ฉลาดรู้จักสังเกต รู้จักสงสัย ก็ชอบมองว่าใครทำอะไร แล้วจะเอียงคอเล็กน้อยเหมือนจะถาม รู้จักว่าตัวเองชื่อโจโจ้ เช้า ๆ พอได้ออกไปวิ่งเล่นจะร่าเริง จะไปวิ่งไปหาเพื่อนบ้านคนนั้นคนนี้ไปดมขาเขา พอเพื่อนบ้านทักทายก็จะยืนนิ่ง มองแบบสงสัย แล้วก็ไปวิ่งเล่นต่อ

โดย คณัสพิสิษฐ์ ซื่อตรง - Friday, 21 December 2007, 11:08AM

หวัดดี โจโจ้ 

เราชื่อโดนัท ครับ  อายุ 3 เดือนแล้วเมื่อวันที่ 17 นี้เอง เรามาจากพิษณุโลก  ตอนนี้มาอยู่บางบัวทอง ล่ะ เพราะพ่อแม่เราบอกว่าที่นี่ขโมยเยอะ พอๆกับยุงเลย ว่างๆมาคุยกันนะครับ

โดย สุรัตนา ศักดิ์ทองสิริ - Friday, 21 December 2007, 01:17PM

สวัสดีครับโดนัท ลักษณะสีคล้ายโจโจ้เลย โตไปคงหล่อเหมือนกันนะ หวังว่าคงเป็นเด็กดีของพ่อแม่นะ  ส่วนโจโจ้พักอยู่แถวศาลายา ใกล้ ๆ โรงพยาบาลสัตว์มหิดล ไม่ทราบว่าโดนัทเขากินอาหารประเภทไหนบ้าง  ส่วนโจโจ้กินอาหารเม็ดเป็นหลัก

โดย คณัสพิสิษฐ์ ซื่อตรง - Friday, 21 December 2007, 03:01PM

หวัดดีสุดหล่อโจโจ้ 

โดนัทตอนนี้ กินอาหารเม็ดเหมือนกันครับ กินเพดดีกรี รถไก่-นม  บางครั้งพ่อเราก็จะซื้อกระดูกปลอมมาให้เรากินเล่นด้วย  ตอนนี้เราแทะข้าวโพดได้แล้วด้วยนะ โจโจ้แทะได้ยัง และโดนัทก็ชอบเล่นน้ำมากเลย พ่อแม่ต้องจับอาบน้ำเกือบทุกวัน

โดย สุรัตนา ศักดิ์ทองสิริ - Friday, 21 December 2007, 04:32PM
  สวัสดีโดนัท หน้าตาเข้มมาดหล่อลึกดีเหมือนกันนะ โจโจ้เองก็ชอบเล่นน้ำ วิ่งเล่นซะบ้านเลอะเทอะไปหมด แต่ข้าวโพดยังไม่เคยลองกิน ไว้จะบอกให้แม่ลองซื้อมาให้กินหน่อยแล้ว จะได้อ้วน ๆ เหมือนโดนัท

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew