แนะนำตัวครับผม
โดย คณัสพิสิษฐ์ ซื่อตรง - Wednesday, 19 December 2007, 03:51PM
  แนะนำตัวเพิ่มเติมนะครับ เพิ่งจะเลี้ยงสุนัขบางแก้วมา 3 เดือนแล้วครับจะครบก็เมื่อวานนี้เอง เค้ามีนามว่า โดนัท เป็นหนุ่มน้อย อายุคบ 3 เดือนพอดี กำลังซนน่ารักเลยครับกินทุกอย่างที่ขวางหน้า น้ำหนักตอนนี้ก็ประมาณ 7 โลครึ่งนะครับ ลองชมความหล่อหน่อยนะครับ ว่าใช้ได้เปล่า   อิอิอิอิ
ตอบ: แนะนำตัวครับผม
โดย คณัสพิสิษฐ์ ซื่อตรง - Wednesday, 19 December 2007, 04:35PM

รูปตอน 2 เดือนครึ่ง
โดย **NinjA BatMaN** - Wednesday, 19 December 2007, 06:13PM

2 เดือนครึ่ง???  โห... ตัวหย่ายใช้ได้นะ เจ้าโดนัทเนี่ย กัดฟัน

โดย ข้าวตัง บางซื่อ - Wednesday, 19 December 2007, 09:05PM

สวัสดีโดนัท เราชื่อข้าวตังเพิ่งมาใหม่เหมือนกันครับผม ตอนนี้ 2 เดือนแล้ว ตัวอ้วนเหมือนกันหนัก 5 กิโล กว่าๆ แล้วซนสุดๆไปเลยชอบแทะขามาก โดนตีปากประจำ ดูหน้าตาเจ้าตัวแสบสิ

โดย สมเกียรติ ศรีวิชัย - Thursday, 20 December 2007, 02:25PM

ยินดีรู้จักจ้า น้ำเหนือเป็นตัวเมีย ดื้อซนเหมือนตัวผู้เลย พ่อบอกว่าสงสัยจะเป็นทอม ใกล้จะครบ 3 เดือนแล้วเหมือนกัน
โดย nid preabmuay - Saturday, 22 December 2007, 04:17PM

หวัดดีโดนัดนายนี้น่ารักดีนะนายเนี้ยเชื่อฟังหรือเปล่า

โดย คณัสพิสิษฐ์ ซื่อตรง - Wednesday, 30 January 2008, 06:21PM

ตอนนี้ โดนัท อายุ4 เดือนกว่าแล้วนะครับ

เดี๋ยวจะนำรูปมาให้ดูนะครับ

โดย คณัสพิสิษฐ์ ซื่อตรง - Thursday, 14 February 2008, 01:38PM

ตอนนี้ผมเกือบจะ 5 เดือนแล้วนะครับ  หนัด 20 กว่ากก.

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew