พ่อพันธ์ที่บ้านครับ
โดย วรพร เฮงสิ - Thursday, 13 December 2007, 12:50PM

ชื่อ โมเซด ครับ อายุ 2 ปี ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ ให้ลูกในปีนี้แล้ว 1 ครอก ครับ
ตอบ: พ่อพันธ์ที่บ้านครับ
โดย salapao hakao - Thursday, 13 December 2007, 10:31PM

ล่ำดีจังครับ กินอะไรครับ อยากให้เจ้าซาลาเปาบึกเหมือนพี่โมเซดจัง

พ่อซาลาปา

โดย ชาญวุฒิ สรเนตร - Friday, 14 December 2007, 02:48PM

ตัวสั้นดีจังคับ!! อยากรู้จังว่าลูกเต้าเหล่าใครคับ?

วันหลังลงหลายรูปหน่อยคับจะได้วิจารณ์ถูก

ถ้าสายดีฮีทหน้าอาจทาบทามให้เป็นแฟนลูกสาวที่บ้านอ่ะคับ.

โดย วรพร เฮงสิ - Monday, 17 December 2007, 12:38PM
  เป็นลูกของ เจ้า มอส ครับ แล้วผมจะนำรูปลูกๆของโมเซด มาลงให้ดูนะครับว่าผลงานเป็นไงบ้าง
โดย jitti r - Monday, 17 December 2007, 08:11PM

ต้อง ..โมเสด หล่อจริงๆ .รีบจบไวๆ ลงสนามด่วน ปีหน้า จะเริ่มเดินสายน้องใหม่กันแล้วนะ ชมน้องใหม่ ขี้เหร่สุดๆ เป็น เพศผู้ ชื่อ ด่านซ้าย  ให้ทายดูว่าเป็นลูกใคร

โดย jitti r - Monday, 17 December 2007, 10:39PM

2
โดย jitti r - Monday, 17 December 2007, 10:39PM

3
โดย jitti r - Monday, 17 December 2007, 10:40PM

4
โดย salapao hakao - Tuesday, 18 December 2007, 09:22AM

คุณ Jitti  หล่อจังครับ ไอ้หนูชื่ออะไร กี่เดือนแล้ว ขายปล่าวครับ

พ่อซาลาเปา

โดย วรพร เฮงสิ - Tuesday, 18 December 2007, 12:47PM

หน้าเหมือน เพียว เลยครับพี่และเหมือน ฟอร์ดตอนเด็กๆเลย ตอนนี้เรียนจบแล้วครับแล้วจะเดินประกวดหมาเหมือนเดิมครับพี่ ผมส่งรูปลูกหมาไปให้ดูด้วยช่วยวิจารณ์หน่อยนะครับ เป็นลูกของโมเซด เพศเมีย ทั้งคู่เลยครับ
โดย jitti r - Tuesday, 18 December 2007, 09:09PM

คุณ salapoa hakao ครับขอบคุณนะครับที่สนใจ ขอเก็บไว้ทำต่อซักตัว ไม่เคยได้เก็บลูกหมาสวยไว้เลย ทำให้ขาดช่วง หมาโตไปลงประกวด2-3 ปี   เจ้าตัวนี้ ตอนแรกตั้งว่าเป็น ด่านซ้าย  แต่เพื่อนขอตั้งชื่อให้เขาใหม่ชื่อ Unseen  ขอบคุณครับน้องพินิจที่ช่วยตั้งชื่อให้  อันซีน  อายุ 2 เดือนครึ่ง เป็นเหลน มอร์แกน ครับ. 

น้องต้อง ลูกเจ้าโมเสส ดูดีครับ ส่วนพี่ว่าจะเก็บไว้อีกตัวคือ น้ำเที่ยง  เป็นลูก น้ำปิง + น้ำคล้อย อายุ พึ่งจะ20 วัน เพศผู้.

โดย jitti r - Tuesday, 18 December 2007, 09:19PM

อีกตัว เพศเมีย ชื่อ หยิน  อายุ  50 วัน

โดย jitti r - Tuesday, 18 December 2007, 09:30PM

เป็นลูก เข่อไอ๊ว์   + เพียว    ให้ดู เพียว

โดย jitti r - Tuesday, 18 December 2007, 09:31PM

ตามด้วย  เข่อไอ๊ว์

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew