น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
โดย น้องดีโด้ น้องแพนด้า - Wednesday, 12 December 2007, 10:53AM

ขอสมัครสมาชิกใหม่เพิ่มอีก2ตัวนะคะ

ตัวแรกชื่อน้องดีโด้ ตัวผู้ อายุ 70 วันค่ะ

ตอบ: น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
โดย น้องดีโด้ น้องแพนด้า - Wednesday, 12 December 2007, 11:10AM

ตัวที่2ตัวนี้คงเป็นลูกครึ่งบางแก้ว ชื่อน้องแพนด้า ตัวเมียอายุ 74 วัน ตัวนี้ขอเค้ามาเลี้ยงแล้วกลัวมันจะเหงาเลยไปซื้อ ดีโด้ มาเพิ่ม เลี้ยงเค้าทั้ง2มา1เดือนแล้ว สาเหตุที่เลี้ยงเพราะยังทำใจไม่ได้เรื่องขุมทรัพย์ที่หายไปนานเกือบ 3 เดือนแล้ว โอ้..ยังไม่หายเศร้าสักทีทุกครั้งที่คิดถึงเพราะมันเป็นสุนัขตัวแรกที่เลี้ยงเลยค่ะอยู่กันมา 3 ปี แต่ครั้งนี้จะเลี้ยงทั้ง2ตัวนี้เป็นอย่างดีที่สุด ตอนนี้สวนหน้าบ้านก็เละไปตามระเบียบค่ะ น่ารักมาก เห่อมากด้วย เลยเอามาโชว์ตัวหน่อยนึงค่ะ ถึงแพนด้าจะไม่ใช่บางแก้วแท้ๆแต่เค้าฉลาดและเป็นผู้นำที่ดีให้กับดีโด้ทุกอย่างแต่ความอิจฉาค่อนข้างเยอะตามนิสัยของผู้ ญ เลยค่ะ 5 5 5
ตอบ: น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ
โดย น้องดีโด้ น้องแพนด้า - Wednesday, 12 December 2007, 11:26AM

น้องโด้+ด้า รูปคู่ค่ะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew