ลมหนาวมาแล้ว มาพร้อมกับลูกบางแก้วน่ารัก ๆ ของหลายๆ คอก
โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Friday, 30 November 2007, 07:15PM

ลมหนาวเริ่มมาเป็นสัญญาณให้พวกเรา ๆ ทราบว่าอีกไม่นานก็จะมีลูกบางแก้ว น่ารัก ๆ จากหลาย ๆ ฟาร์มมาประชันโฉมกันให้พวกเรา อยากหามากอดให้หายหนาวกันซักที ตอนนี้คอกเนาวรัตน์ไม่ค่อยได้เข้าพบปะสมาคมเท่าไร เนื่องจากไม่ค่อยมีเวลามากนัก แต่ก็ยังติดตามเรื่องราวของบางแก้วไม่ขาดสาย และมีลูกหมาน่ารัก ๆ อยู่หลาย ๆ ครอกทีเดียว เนี่ยตัวนี้เป็นคอกน้องของเจ้าอั่งเปาของคุณผึ้ง น่าเหมือนกันเดี๊ยะ อายุเพิ่ง 1 เดือนเอง แต่ชอบเก๊กหล่อ www.geocities.com/ngbangkaew
ตอบ: ลมหนาวมาแล้ว มาพร้อมกับลูกบางแก้วน่ารัก ๆ ของหลายๆ คอก
โดย Ng-Bangkaew คอกเนาวรัตน์ - Friday, 30 November 2007, 07:19PM

อยากให้ไข่มุกมาอยู่กรุงเทพ อยากหาพ่อพันธุ์หล่อ ๆ ให้ไข่มุก แต่ติดเรื่องใบเพ็ดดีกรี ซึ่งของพิษณุโลก ไม่รู้จะโอนย้ายมาได้ทั้งหมดหรือเปล่า หรือไข่มุกต้องเป็นโนเร็กคอดก็ไม่รู้ อยากทราบข้อมูลใครทราบช่วยตอบด้วยนะค่ะ  ตัวนี้แหละค่ะเจ้าไข่มุก ตอนนี้ก้อยังสวยเเหมือนเดิม มีลูกมาแล้ว 3 คอก ก้อยังปิ๊งอยู่เลย เป็นสายเจ้าจั่นเจา บัวขาว นะค่ะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew