ขอแนะนำตัวครับ
โดย สมเกียรติ ศรีวิชัย - Monday, 19 November 2007, 11:50AM

หนูชื่อน้ำเหนือเจ้า อายุ 50วัน ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยเจ้า
ตอบ: ขอแนะนำตัวครับ
โดย Pingpong \(-_-)/ - Thursday, 22 November 2007, 05:06AM

หนูน้ำเหนือก้มหน้าหาตังหรือครับ กัดฟัน

ลูกเต้าเหล่าใคร  ช่วยแนะนำหน่อย

คิดอย่างไรมาเลี้ยงบางแก้ว

อาจจะต้องเหนื่อยหน่อย  ขอให้สนุกกับการเลี้ยง

โดย สมเกียรติ ศรีวิชัย - Tuesday, 27 November 2007, 10:10AM
  พ่อหนูชื่อเกียรติเจ้า พ่อบอกว่าชอบบางแก้วมาตั้งนานแล้ว แม่ชอบโกลเดน หนูเลยมีพี่ชายเป็นโกลเดนชื่อน้ำเงี้ยว โดนหนูแกล้งประจำแต่เดี๋ยวนี้หนูว่าแม่หลงรักหนูแล้วชอบมาหอมแก้มหนูประจำ
โดย ครูดิ๊กฟาร์ม *_* - Tuesday, 27 November 2007, 12:34PM

สหรีญินดีต้อนฮับคับ จื่อสีจะกุ้นๆเหนาะ บ้านหยู่ต่างใดจ๋า ครูดิ๊กหยู่ลำปางหนา
โดย สมเกียรติ ศรีวิชัย - Wednesday, 28 November 2007, 08:29AM

น้ำเหนือบ้านอยู่จ๋อมตอง เจียงใหม่ครับ ขอคำแนะนำการเลี้ยงจากครูดิ๊กพร่องเน้อครับ
โดย nid preabmuay - Wednesday, 19 December 2007, 04:20PM

หวัดดีครับน้ำเหนือเราชื่อมะขามนเดิดมาจากโคราชบ้านเฮาเด้อ
โดย คณัสพิสิษฐ์ ซื่อตรง - Wednesday, 19 December 2007, 05:03PM

หวัดดีน้ำเหนือครับ  ผมชื่อโดนัทครับ ผมเป็นสมาชิกใหม่นะครับ อายุ 3 เดือนแล้วล่ะว่างๆมาเยี่ยมใหม่นะครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew