ใครเป็นใครในงานเดอะมอลล์
โดย salapao hakao - Sunday, 14 October 2007, 01:34AM

ไปงานประกวดที่เดอะมอลล์ บางกะปิ ตอนเย็น เก็บรูปมาฝากครับ

พ่อซาลาเปา

ผมเองครับ ซาลาเปา ตอนนี้นิสัยเริ่มดีแล้วครับ ผมเริ่มยอมกินอาหารเม็ดแล้วครับ

ตอบ: ใครเป็นใครในงานเดอะมอลล์
โดย salapao hakao - Sunday, 14 October 2007, 01:23AM

เจ้าคิตตี้  น่ารักจัง
โดย salapao hakao - Sunday, 14 October 2007, 01:24AM

เจ้าดอลล์ จากคอกละโว้  บึกบึนหล่อมาก
โดย salapao hakao - Sunday, 14 October 2007, 01:25AM

เจ้าตะวัน
โดย salapao hakao - Sunday, 14 October 2007, 01:29AM

แถมอีกตัว  จากคอกอินเตอร์ ผมแวะไปเยี่ยมมา สุดหล่อครับ  ชื่อไรจำไม่ได้อะ

ใครรู้บอกด้วย

โดย salapao hakao - Sunday, 14 October 2007, 01:30AM

ลองดูฟันผมหน่อยซิครับ ผมซาลาเปาคับ
โดย Tripple_A ละโว้บางแก้ว - Monday, 15 October 2007, 12:19AM

ขอแก้ไขข้อมูลนิดหน่อยครับพ่อซาลาเปา ตัวสีขาว-น้ำตาลชื่อเจ้าฮอลลี่ จากละโว้บางแก้วครับ และตัวสีขาว-เทา คือเจ้าโรบอทจากคอกอินเตอร์บางแก้วครับพ้ม

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew