ไอติมรบกวนหน่อยคับ
โดย โชติกา ขุนอาจ - Wednesday, 3 October 2007, 11:22AM

สวัสดีคับ..พี่ๆ..น้องๆ..และเพื่อนๆ..ชาวบางแก้วทุกท่าน พอดีพี่ชายไอติมชื่อ พี่ลูกบอล D8 เข้าประกวดดัชชี่2007 นะคับตอนนี้พี่บอลเขากำลังขอคะแนนโหวตอยู่ไอติมก็เลยอยากจะช่วยพี่บอล เลยอยากให้เพื่อนๆๆ ทุกคนช่วยกันอีกแรงสองแรงนะคับ ร่วมโหวตและเป็นกำลังใจให้พี่บอล ได้ที่ www.fmmax.com/dutchie/ เชียร์ ลูกบอล D8 ด้วยนะคับ พี่หมี เกี๊ยวซ่า ซาลาเปา ช่วยโหวตกันเยอะๆๆ นะคับ
ตอบ: ไอติมรบกวนหน่อยคับ
โดย ป๊อก ธนพิพัฒนากิจ - Wednesday, 3 October 2007, 11:33AM

พี่จริงเหรอ เดี๋ยวพี่หมีจะบอกแม่กับพี่ชาย ช่วยโหวตให้นะ เอาใจช่วยนะ ไอติมจะได้ดังด้วยไง

โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Thursday, 4 October 2007, 11:59AM
  "ไอติม แม่ถามว่า วิธีโหวตเขาต้องกรอกเลขบนฝาฟอยล์ด้วยอ่ะ ไม่เคยกินดัชชี่เลย กรอกเลขมั่วๆ ได้ป่าวอ่ะ"

-เกี๊ยวซ่า-
โดย โชติกา ขุนอาจ - Thursday, 4 October 2007, 02:29PM

ได้คับผม กรอกเลขมั่วก็ได้แต่แม่ไอติมอาศัยเดินไปที่ seven คับแล้วจดอิอิ   โหวตแบบไม่เสียกะตัง     แต่ก็มีซื้อบางขวดสองขวดคับผมไอติมชอบรสสตอเบอรี่ อร่อยสุดๆๆ เปรี้ยวนิดหน่อย  อิอิ  รหัสเดียวกรอกได้ตลอดคับ แต่เห็นพี่บอลบอกว่ามีการจับรางวัลผู้โชคดีที่ร่วมโหวตด้วยถ้าเราไม่ซีเรียสก็กรอกมั่วได้คับขอบคุณทุกคนมากนะคับที่ช่วยเหลือกัน  มีอะไรพึ่งพากัน....ขอบคุณมากนะคับผม 

ส่วนนี้รูปไอติมกันมดตัวน้อยตัวนิดคับ...จะได้หายคิดถึงกัน

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew