ใครหนอ
โดย Dotcom \M/ - Friday, 28 September 2007, 08:58AM

ใครหนอ  หน้าแบ่ง  แข้งดี  สีสวย  รวยขน  คนเห็นเป็นชอบ

ตอบ: ใครหนอ
โดย Dotcom \M/ - Friday, 28 September 2007, 08:50AM

แถมยังหน้าหวาน หางขาว ตรงสเป็คส่วนตัวของด็อตคอมจัง

เสียดาย  ด็อตคอมไม่มีวาสนา (อีกแล้ว)

โดย wanchai @ - Friday, 28 September 2007, 04:11PM
  เป็นทายาทของใครครับพี่วิเชียรพ่อแม่เป็นใครครับถูกใจผมเลยพ่อแม่เป็นใครบอกได้เปล่าครับ ใช่สายของพี่จิตติเปล่าครับ
โดย Dotcom \M/ - Friday, 28 September 2007, 05:30PM

ใช่ครับ  ของคุณจิตติ

บังเอิญ โหวตแพ้ในบ้าน 2 ต่อ 3 เสียง  เลยเอาเข้าบ้านไม่ได้

ต้องปล่อยให้ด็อตคอมปล้ำปิงปองกับโบเล่นไปตามเดิมก่อน

คราวหน้า  คงต้องล็อบบี้ แฟนกับลูกสาวมากกว่านี้

หรือไม่ ก็ต้องเอาปิงปองหรือโบ ตัวใดตัวหนึ่งไปปล่อย กัดฟัน

ลูกสาวตั้งเงื่อนไขว่า  ห้ามเลี้ยงเกิน 3 ตัว  เพราะหนวกหูและเหม็นฉี่ เศร้า

โดย wanchai @ - Friday, 28 September 2007, 06:16PM

น่าเสียดายแทนเจ้าDotcomจะได้เจ้าสาวสวยๆสักหน่อยเลยอดเลยครับ

พอดีน้องชายผมเขาก็สนใจหมาสายพี่จิตติเหมื่อนกันครับเห็นเขาศึกษาอยู่เห็นตัวนี้คงจะชอบน่าดูครับ

ขอบคุณมากครับพี่ที่ให้ข้อมูลครับ

โดย jitti r - Wednesday, 3 October 2007, 11:45PM

สวัสดีครับคุณ wanchai และ พี่วิเชียร น้องน้ำเย็น เป็นลูกสาว เจ้า ลิ่ว + แคทอาย เกิด 10 ส.ค 50 จริง ๆแล้ว เคยบอกพี่วิเชียร ว่าจะหาคูผสม ด๊อตคอมให้ ดูมาหลายคอกแล้วไม่ค่อยถูกใจผม ซักที่ พอดีเห็น น้องน้ำเย็น ว่าน่าจะเหมาะกับด๊อตคอม จึงมาเสนอ ให้ปะป้า ด๊อตคอมดูก่อน จริงๆแล้วมีคนมาจองไว้ ก็บอกเขาตามที่ได้เขียนมา เมื่อเป็นเช่นนี้ ก็มอบน้องน้ำเย็นให้ เขาไปแล้วครับพี่วิเชียรไม่ต้องหนักใจครับ.
โดย jitti r - Wednesday, 3 October 2007, 11:47PM

ทั้งภาพบนและภาพล่าง เป็นภาพด้านข้างของหนูคะ
โดย jitti r - Wednesday, 3 October 2007, 11:49PM

สำหรับคุณ wanchai นี่คือรูปพ่อ -แม่ เขาครับ
โดย ไม้สัก ศรีสุวรรณ - Thursday, 4 October 2007, 02:56PM

น่ารักโดนใจป๊ะป๋า  ผมจริงๆ  ปรกติ  ไม่ค่อยโพสแต่เห็นน้องน้ำหวาน  น่ารักจริงๆ

อยากจะเอามาดองกับมันนี่  รูปหล่อ  สักหน่อย  ไหนๆก็ขอ  โชว์นิดนะคับ 

มันนี่:  มันนี่อยากได๊ๆ  อ่ะป๊ะป๋า  มันนี่อยากได๊

โดย ไม้สัก ศรีสุวรรณ - Thursday, 4 October 2007, 02:58PM

มันนี่อยากได้น้องน้ำหวานมาอยู่ด้วยจังเลยคับป๊ะป๋า 

อดลูก   เค้ามีเจ้าของแล้ว

แงๆ  ม่ายยอม  ม่ายยอม

โดย ไม้สัก ศรีสุวรรณ - Thursday, 4 October 2007, 03:03PM

แป่ว  ........  พิมผิด   ชื่อน้องน้ำเย็นนี่  ป๋าเห็นหน้าหวาน  เปลี่ยนชื่อให้ใหม่เฉย 

แต่ไงคงอดแล้วนะ  มันนี่เอ้ย   แงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มันนี่เซ็ง  ...................

โดย jitti r - Friday, 5 October 2007, 07:55PM

ไม่ทราบว่า มันนี เป็นลูกใคร หล่อดีครับ.

โดย p.t. ระนอง - Friday, 5 October 2007, 08:05PM
  พี่จิตติเก็บๆไว้บ้างนะครับพี่ หุหุหุ....โดนตื้อทุกวันสงสัยหมดคอกแน่ ปีหน้าจะไม่มีตัวเล่นเอานา...อย่าลืมส่งข่าวชุดที่คุยกันไว้นะครับพี่
โดย ไม้สัก ศรีสุวรรณ - Friday, 5 October 2007, 08:48PM

พ่อผม  ชื่อฮอลลี่คับ   แม่ผม  ชื่อลิลลี่คับ   นี่ไงพ่อผม  .......   แต่ข้างๆ  เมียเล็กพ่อผมนะคับ  อิอิ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew