คิดถึงพอลล่า
โดย คมสัน ธงศรี - Tuesday, 11 September 2007, 05:16PM

เลี้ยงมา8เดือนกับอีก1วัน เค้าก้อจากไปเพราะคนใจบาปฉีดยาฆ่าบริเวณใกล้ๆสวน ช่วงที่อายุสัก2-เดือนชอบพาเขาไปเดินเล่นออกสังคมบ่อยๆ ทุกคนจะชอบมาเล่นเจ้าพอลล่า เข้าใจว่าไอพ่นคงจะมากะทบจมูกเขา ตอนที่เจอเขาไม่แสดงอาการใดๆเลย เช้ามานอนแอ้งแม้ง สีขาว-น้ำตาลนิสัยเขาคล้ายบางแก้วเลยนะจะกินน้ำเอาขาจุ่มก่อน แต่เขาไม่ชอบลงน้ำ ต้องจับมาแล้วอาบให้เขา เขาไม่ดุ เขาไม่เห่า เข้าได้กับทุกคน เข้าใจว่าเป็นบางแก้วลูกผสม เสียดายมากเลยครับกำลังสวย คิดถึงพอลล่า  หลับฝันดีนะครับ อยากได้บางแก้วมาเลี้ยงครับ บางแก้วไม่ได้เลวร้ายอย่างที่คิด ถ้าคุณเอาใจใส่เลี้ยงเขาอย่างดี ลักษณะของพอลล่าเหมือนเจ้ามูมู่

ตอบ: คิดถึงพอลล่า
โดย wandee sripromtong - Wednesday, 12 September 2007, 12:16PM

ขอแสดงความเสียใจกับการจากไปของพอลล่าด้วยนะคะ  ยังงัยก็ดูรูปมูมู่แก้ขัดให้หายคิดถึงไปก่อน  จาก  แม่ของมูมู่ 

ตอบ: คิดถึงพอลล่า
โดย คมสัน ธงศรี - Wednesday, 12 September 2007, 07:24PM

ขอบคุณครับ ว่าจะหามาเลี้ยงใหม่อยู่  ถ้ามีลูกเจ้ามูมู่ของจองด้วยนะครับ พอลล่าเสียเมื่อ วันที่27 สิงหาคม 2550 ที่ผ่านมา พอลล่าเกิดวันที่22ธันวาคม2549ครับ ไงก็ขอบใจนะครับ ขอให้มูมู่แข็งแรงเด้อครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew