ใครว่ากัดไม่เป็นหนูนี่แหละ
โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Friday, 7 September 2007, 04:21PM

ใครว่ากัดไม่เป็นหนูนี่แหละ ใครอย่ามารุ่มร่ามหอบหิ้วของบ้านหนูนะ

จะกัดให้เต็มเขี้ยวเชียวแหละ หนูแตงกวาจ้า

ตอบ: ใครว่ากัดไม่เป็นหนูนี่แหละ
โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Friday, 7 September 2007, 04:23PM

วันก่อนมีคนแปลกหน้ามาเก็บผักในสวนเกือบเสร็จหนู

ถ้าพ่อมาห้ามไม่ทันเจอแน่

ตอบ: ใครว่ากัดไม่เป็นหนูนี่แหละ
โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Friday, 7 September 2007, 04:24PM

แฮ่ๆๆ
โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Friday, 7 September 2007, 04:25PM

หนูสวยมั๊ยค๊ะ
โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Friday, 7 September 2007, 04:27PM

หนูไม่ได้หลับตานะ ใครมาหนูเห็นหมด

แต่มองตาหนูไม่เห็น

โดย แหม่ม วันดี - Friday, 7 September 2007, 04:53PM

ท่านั่งแบบนี้นี่ สงสัยเป็นเอกลักษณ์ของบางแก้วนะครับ

แถวบ้านเรียกนั่งเผละ กัดฟัน

พยายามจับ มูมู่ ให้นั่งสวยๆ ไม่เคยทำได้ซักที

นั่งเป็นแต่แบบแม่แตงกวานี่แหล่ะ

โดย โชติกา ขุนอาจ - Monday, 10 September 2007, 09:58AM

โดนใจไอติมเสียนี้กระไร  แม่สาวแตงกวาตาหวาน  สวัสดีคับคนสวย.....

โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Monday, 10 September 2007, 10:57AM

สวยจริงๆ อยากได้แบบนี้แหละ หามานานแล้วยังไม่พบ ชักจะเหนื่อย Keep (Walking ) Looking for the Black one.

โดย ป๊อก ธนพิพัฒนากิจ - Monday, 10 September 2007, 02:19PM
  โดนใจพี่หมีเหมือนกัน เป็นสาวใครก็ชอบทั้งนั้นแหละ ยิ่งสาวสวยอย่างแตงกวา พี่หมีก็อยากเจอฮิ
โดย สราวุธ แสงสว่างโชติ - Tuesday, 11 September 2007, 11:54AM
  คุณอนุวัฒน์ช่วยเล่าเรื่องของแตงกวาเพิ่มเติมหน่อยสิครับ เคยลงรูปไว้ครั้งก่อนยังชอบในสีขาว-ดำของบางแก้วตัวนี้ สีขาวดูสะอาดตัดกับดำที่ชัดเจน ไม่ทราบได้มาจากที่ไหน พอจะเล่าบอกประวัติสายเลือดของบรรพบุรุษได้บ้างไหมครับ ที่เห็นเคยมีลงในเวปที่เป็นบางแก้วสีขาวดำก็เช่น ลายไทย ที่เคยอยู่พิษณุโลกที่ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าอาจเปลี่ยนที่อยู่ไปแล้ว
โดย viset juldilok - Wednesday, 12 September 2007, 10:16PM

สีสวยดีครับ

โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Thursday, 13 September 2007, 12:24AM

หนูเสียสาวแล้วค่ะ แต่หาหนุ่มขาวดำไม่ได้

โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Thursday, 13 September 2007, 12:25AM

หนุ่มท่าตะโก นครสวรรค์ สายสิบหมื่น(inbreeding)
โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Thursday, 13 September 2007, 12:29AM

ถ่ายรูปยากภาพไม่ค่อยสวย แตงกวาได้มาจากคอกชื่นศิริ พรหมพิราม

พิษณุโลก ลูกเพชรดำ

โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Thursday, 13 September 2007, 12:31AM

สายของแตงกวา
โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Thursday, 13 September 2007, 12:49AM

เสียใจแทนหนุ่มๆ ด้วยนะครับ

โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Thursday, 13 September 2007, 03:56PM

หนุ่มขาวดำตัวนี้หล่อพอจะสนไหมครับ...เกี๊ยวซ่าครับ
โดย สราวุธ แสงสว่างโชติ - Thursday, 13 September 2007, 05:22PM

ขอบคุณมากเลยครับที่คุณอนุวัฒน์ ช่วยให้ข้อมูลประวัติของเจ้าแตงกวา (สแกนใบประวัติมาให้ดูเลย เยี่ยมเลยครับ) เจ้าบ่าวของแตงกวาตัวนี้ ชื่อ ยูนิฟ ใช่ไหมเอ่ย ไม่ใช่ผมรู้มากหรอกครับ พอดีเข้าไปในเวปของคอกนฤภัทร ว่าจะเก็บรูปเจ้าสิงห์เพชร ที่เป็นปู่หมาที่บ้านผมไว้ซะหน่อย เลยไปอ่านเจอในเวปบอร์ดที่โพสโดยจ่าอึ่ง ตอนแรกยังว่าคุ้นๆเคยเห็นที่ไหน จนถึงบางอ้อ...เมื่อเห็นแตงกวา

โดย สราวุธ แสงสว่างโชติ - Thursday, 13 September 2007, 05:40PM
  ที่คุณอนุวัฒน์ บอกว่าหาพ่อพันธุ์ขาวดำไม่ได้ แสดงว่าใจจริงอยากจะผสมกับขาวดำมากกว่าใช่ไหมครับ ที่ว่า inbreed นี่เป็นทางสายบนหรือล่าง จากใบประวัตินี่ผมได้มีโอกาสเห็นเจ้ากำชัย ตอนนี้อยู่ที่ฟาร์มมุมหนึ่ง เพชรบุรี พลายงามผมเคยเห็นรูปตอนเล็ก สวยมากเลยครับ(ใช่ที่เป็นลูกของสายไหมหรือเปล่า) แต่ได้ข่าวว่าเสียชีวิตไปแล้ว(ถ้าเป็นตัวเดียวกันนะ) เช่นเดียวกับทิวลิฟ ที่เคยได้ยินชื่ออีกก็เจ้ามอร์สนี่ก็สวยคงยังอยู่ ส่วนก้องธรณีนี่น่าจะยังอยู่กับอ.ทองอินทร์ หรือถ้าท่านใดทราบที่updateมากกว่าก็เชิญมาบอกด้วยครับ ผมได้เข้าไปดูในกระทู้เก่าของแตงกวาที่บอกว่าชอบหนุ่มนอก(ลาบราดอร์สีน้ำตาลจากในรูป)แล้วท้องหรือเปล่าครับ หรือว่าแค่ขำๆ คือ ถ้ามีลูกออกมาอยากรู้ว่าจะมีนิสัยไปทางไหนมากกว่ากัน
โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Friday, 14 September 2007, 04:36PM

หนุ่มลาบราดอร์/ไม่ได้เป็นแฟนหรอกครับ เป็นเพื่อนบ้านกัน

คอกที่แล้วผสมกับเจ้ามอม มีลูก 5 ตัวครับ ที่โชว์เวปนฤภัทรครับ

โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Friday, 14 September 2007, 04:37PM

อีกรูป
โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Monday, 17 September 2007, 08:55PM

ลายไทยอยู่ไหนคราบ

โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Monday, 17 September 2007, 09:01PM

ฟ้าประทาน
โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Monday, 17 September 2007, 09:03PM

ลายไทยครับ
โดย อนุวัฒน์ ทองปิ่น - Monday, 17 September 2007, 09:04PM

ผมชอบแบบนี้จัง

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew