สุนัขชอบกินผลไม้จะเป็นอะไรไม๊คะ
โดย ano titrung - Thursday, 9 August 2007, 03:41PM

เจ้ามาเก๊า..ชอบกินแอปเปิ้ล ฝรั่ง เงาะ

ไม่ทราบว่ากินบ่อยจะเป็นไรไม๊คะ

ตอบ: สุนัขชอบกินผลไม้จะเป็นอะไรไม๊คะ
โดย A_Z . - Friday, 10 August 2007, 11:00AM

ไม่มีปัญหาครับนอกจากล้างยาฆ่าแมลงไม่หมด  อย่างผมก็ขาดกล้วยไม่ได้เหมือนกันชอบมากๆเลย
ตอบ: สุนัขชอบกินผลไม้จะเป็นอะไรไม๊คะ
โดย ป๊อก ค่ะ ธนพิพัฒนากิจ - Friday, 10 August 2007, 11:27AM
  คงไม่เป็นไรมั้งครับ อย่างผมเนี่ยชอบมะม่วงมันโดยเฉพาะแทะเม็ด ทั้งเงาะ ลำใย แถมพี่ลัคกี้ที่อยู่กับแม่ ยิ่งกินผลไม้เก่งมาก กินแทบทุกอย่าง เงาะ มังคุด ลองกอง ลำใย  แค่ยกเว้นทุเรียนและมะละกอ แตงโมยังชอบเลย  ทีเห็นในรูปไม่ใช่ผมหรอกครับ พี่ผมเอง
โดย ป๊อก ค่ะ ธนพิพัฒนากิจ - Friday, 10 August 2007, 11:48AM

คงไม่มีเป็นอะไรหรอกครับ เพราะว่าผมก็ชอบ ทั้งลำใจ เงาะ มะม่วงมันโดยเฉพาะเม็ด และก็พี่ชายผมก็ชอบกินผลไม้เกือบทุกอย่าง ยิ่งเงาะกับแตงโม สาลี่ ชอบมากๆ ที่เห็นน่ะ พี่ผม (ผมกำลังพยายามเอารูปพี่ผมมาลงครับ)พี่สาวครับ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew