ซาลาเปากับไอติม ก็หล่อ ทุกตัวหล่อๆสวยๆ เหลือแต่ผม ไม่รู้ขี้เหร่เหมือนใคร
โดย ป๊อก ค่ะ ธนพิพัฒนากิจ - Thursday, 9 August 2007, 01:22PM

ผมยังสงสัยอยู่เลยว่าผมเป็นลูกครึ่งอะไร  ทำไมถึงไม่เหมือนกับชาวบ้านเค๊านะ
ตอบ: ซาลาเปากับไอติม ก็หล่อ ทุกตัวหล่อๆสวยๆ เหลือแต่ผม ไม่รู้ขี้เหร่เหมือนใคร
โดย โชติกา ขุนอาจ - Friday, 10 August 2007, 09:24AM

พี่หมีก็หล่อ  อย่าน้อยใจเลย  สีน้ำตาลแบบนี้เหมือนพี่โค้กที่จับขโมยแล้วได้ออกทีวีไง กรับ....

ตอบ: ซาลาเปากับไอติม ก็หล่อ ทุกตัวหล่อๆสวยๆ เหลือแต่ผม ไม่รู้ขี้เหร่เหมือนใคร
โดย ป๊อก ค่ะ ธนพิพัฒนากิจ - Friday, 10 August 2007, 10:33AM

หล่อจริงเหรอ  ตอนนั้นก็ได้ดูข่าว แต่ไม่ทันสังเกตว่าเหมือนกับกระผม ปลื้มเหมือนกันนะเนี่ย

โดย ไม้สัก ศรีสุวรรณ - Tuesday, 14 August 2007, 11:13AM

น่าจะเป็นลูกครึ่งนะเจ้าหมีนี่  แต่ไม่รู้ครึ่งอะไร  แต่แถวบ้านจะเรียก

หมาลักษณะแบบนี้ว่า  หมาบางแก่วคับ

โดย ป๊อก ค่ะ ธนพิพัฒนากิจ - Tuesday, 14 August 2007, 11:39AM

ผมจะให้แม่ถามคุณอา ว่าผมมาจากสายพัธุ์ไหนกันแน่ รู้แต่ว่าผมมาจากเชียงราย แล้วจะมาบอกนะครับ

โดย ป๊อก ธนพิพัฒนากิจ - Monday, 20 August 2007, 04:09PM

สงสารน้องหมีหาแฟนไม่ได้สักที  อายุก็เกือบ 3 ปีแล้ว ไม่รู้จะทำยังไงดี

โดย ป๊อก ธนพิพัฒนากิจ - Monday, 3 September 2007, 02:09PM

น้องหมีก่อนนอน จะต้องกอดพ่อ ทุกครั้ง ทำจนเป้นนิสัย เมื่อวันเสาร์ พ่อขึ้นบ้านนอนก่อน เลยหันมากอดแม่แทน น่ารักซะไม่มี แต่ตอนงี่เง่า ก็สุดๆ ไปเลย

โดย Pingpong \(-_-)/ - Monday, 3 September 2007, 02:24PM

บางแก้วพันธุ์แท้  สีน้ำตาลปลอด ก็มีครับ

อย่างเจ้า แดงซ่า ที่

http://www.bangkaew.com/elearning/mod/forum/discuss.php?d=579

http://www.bangkaew.com/elearning/file.php/1/moddata/forum/1/2421/PIC_0060.1.JPG

รูปเมื่อ 2 เดือน

โดย ป๊อก ธนพิพัฒนากิจ - Wednesday, 5 September 2007, 09:21AM

เจ้าหมีก็มีส่วนเหมือน แดงซ่า นะ แต่เจ้าหมีจะเข้มกว่า ใส่ถุงเท้าทั้ง 4 ข้าง ขาหลัง มี 10 นิ้ว แต่หน้าเจ้าหมี  เจ้าเล่ห์มาก ยิ่งมองก็ยิ่งกลัว ว่ามันคิดอะไรอยู่

โดย Somchai Prasing - Wednesday, 5 September 2007, 10:55AM

มะกรูดมาแว้ว.........
โดย ป๊อก ธนพิพัฒนากิจ - Thursday, 6 September 2007, 04:46PM
  วันเสาร์นี้เจ้าหมีต้องฉี่ราดแน่เลย  เพราะว่าไม่เจอแม่ 2 อาทิตย์แล้ว  เจอเมื่อไหร่ก็หวงแม่ด้วยนะ ไม่ให้ใครเข้าใกล้เลย จะขู่  ไม่รู้รักแม่มาก หรือว่าอะไร พ่อถึงกับอิจฉา เพราะว่ากินนอนกับพ่อทุกวัน แต่รักแม่มากกว่า  พ่อชอบขู่ว่าจะให้อดข้าว หมีกลัวซะที่ไหน เพราะว่าแม่อยู่ทั้งคนรับรองได้ว่าอิ่มแน่  เหมือนเขาจะรู้ว่าเรารัก และใจดีกว่าพ่อ ส่วนพ่อชอบแกล้งซะมากกว่า  หมาก็รู้จักเลือกที่รักมักที่ชังนะเนี่ย  ถ้ามีพ่ออยู่คนเดียวก็รักพ่อไปก่อน แต่ถ้าต้องเลือกขอเลือกแม่ก็แล้วกัน

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew