เกิดเรื่องครับ! ผมได้รับ dvd จากชมรมหมารักคน เพชรบุรี
โดย นินจา ตัวแสบ - Monday, 6 August 2007, 02:13PM

ใครส่งมาให้ผมครับ ขอบคุณมาก ใช่เพราะที่ผม โพสไว้ใช่รึปล่าวครับ มี 10 แผ่น  เป็น dvd ฝึกสุนัขใช่ไหมครับ  (ยังไม่ได้ดูครับ ตื่นเต้นที่มีของส่งมาให้) เพิ่งได้รับเมื่อกี้นี้เองเป็นของชมรมบางแก้วเราเองใช่ไหม ขอบคุณครับแล้วผมจะสมทบทุนไปให้ครับ  หรือเป็นของใครบอกผมด้วยครับ  ผมตื่นเต้นแล้วขอบคุณมาก  บางแก้วและบรรดาน้องหมาและพี่หมาจงเจริญ  ตื่นเต้นมาก  ขอบคูณผู้ที่ส่งมาให้ผมครับ  เป็นผู้ใดก็ขอบคุณมากกๆ

ตอบ: เกิดเรื่องครับ! ผมได้รับ dvd จากชมรมหมารักคน เพชรบุรี
โดย cham champrasert - Wednesday, 15 August 2007, 04:35AM

ผมก้อเพิ่งได้รับครับ...ขอบคุณมาก

ทีนี้จะสมทบทุนช่วยน้องหมาของชมรมหมารักคน

ต้องทำอย่างไรครับ ..ช่วยแนะนำด้วย