เมื่อ หมาเน่าสองตัวนั่งปรับทุกข์กัน
โดย jitti r - Friday, 27 July 2007, 12:25AM

มีคนบอกว่า เราเป็นหมาเน่าข้างถนน เราเลยต้องมานั่งปรับทุกข์กันยกใหญ่
ตอบ: เมื่อ หมาเน่าสองตัวนั่งปรับทุกข์กัน
โดย jitti r - Friday, 27 July 2007, 12:27AM

คุ้นกันบ้างไหมคร๊าบ หม่เน่าตัวแรก ชื่อ ลิ่ว
ตอบ: เมื่อ หมาเน่าสองตัวนั่งปรับทุกข์กัน
โดย jitti r - Friday, 27 July 2007, 12:29AM

ส่วนไอ้ตัวน้อย มันชื่อ ฝันไกล ( ฝันไปเรื่อยเปื่อย).
โดย jitti r - Friday, 27 July 2007, 12:31AM

อุ๊บ ขอโทษ  ผิดที่ ผิดทาง ลืมภาพนั้นซะ ดูใหม่ดีกว่านะจ๊ะ.
โดย โชติกา ขุนอาจ - Friday, 27 July 2007, 09:53AM

สา - หวัด - ดี - คับ - ผม  อาย - ติม - คับ...ยิ้ม

โดย jitti r - Saturday, 28 July 2007, 11:52PM

สวัสดีครับ ...ไอติม สวยดีนะ สีสัน สวยงาม และกระโหลกเป็น ห้าเหลี่ยม ปากคาบแก้ว เลี้ยงให้ดี  มีอะไรให้รับใช้ บอกได้ บางแก้วเหมือนกัน.
โดย Dotcom \M/ - Sunday, 29 July 2007, 09:30AM

ด็อตคอมก็เป็นหมาหัวเน่าเหมือนกัน

แต่ก็ไม่ยอมให้ใครมาท้าทายข่มขู่

จะ ขนฟู หูตั้ง หางพวง พร้อมรบ ได้ทุกเมื่อ

โดย Dotcom \M/ - Sunday, 29 July 2007, 09:33AM

แต่ก็ไม่ได้ไปก้าวร้าวกับใครก่อน

โดย Dotcom \M/ - Sunday, 29 July 2007, 09:37AM

พักหลังนี้  เวลายืน  ชอบโยกสะโพกไปด้วย  ช่างคิด

เดี๋ยวคนไม่รู้  จะเข้าใจผิดคิดว่าข้อสะโพกเสื่อม

ปู่จิตติ  ช่วยด้วย

โดย นายวิทยา ขุนสัน - Sunday, 29 July 2007, 01:27PM

แฮ่ วิทยา ก็ขอปรับทุกข์ด้วยคนครับ... เอ้มีอะไรหรือเปล่า น้อ.....

โดย wanchai @ - Sunday, 29 July 2007, 02:25PM
  พี่จิตติเอารูปบีวันมาโชว์บ้างซิครับอยากเห็นจังเลย..เจ้าลิ่วของพี่สวยมากครับสงสัยจะเป็นดาวรุ่งแน่เลยในอนาคต
โดย jitti r - Sunday, 29 July 2007, 08:55PM

Dotcom ไม่ต้องช่วยอะไรครับเดี๋ยวหาแม่หมาไปบรีดให้ ส่วนจะมีข้อตำหนิ อันใดก็ขอบคุณเขาซะ

วิทยา....ที่เขียนขึ้นไม่มีอะไรครับเพียงแต่เห็นรูปที่ถ่ายไว้นึกขำ และบังเอิญเหมือนกลอนมันพาไป เลยออกมา  ..ยังงี้ๆๆๆๆ 555555

ตามคำเรียกร้องครับ Wanchai บีวัน....

โดย jitti r - Sunday, 29 July 2007, 09:04PM

ใหนๆ คุณ wanchai ก็กล่าวถึงเจ้าลิ่ว แล้ว ก็ให้ดูเจ้าสาวของ เจ้าลิ่ว..กำหนดคลอดเดือนหน้า  07-สิงหาคม -2550. เอ้า ชม.แคทอาย
โดย jitti r - Sunday, 29 July 2007, 09:11PM

ส่วนปีหน้าเป็นต้นไปก็จะเริ่ม บรีด ขาว-น้ำตาล ตรงๆแล้วครับสะสม วัตถุดิบ เป็น บางแก้ว ขาว-น้ำตาล โดยตรงหลายตัวแล้วครับ คิดว่า 2551 จะเป็น นวัตกรรมใหม่สู่สังคมบางแก้วแน่นอน ติดตามชมไดครับ  ...หินทอง.
โดย jitti r - Sunday, 29 July 2007, 09:13PM

ตามด้วย แสงทอง..
โดย jitti r - Sunday, 29 July 2007, 09:21PM

และให้ดูอีกแค่ตัวเดียว  ชื่อ ฟ่งเหยิน.  ( ยังมี เด็ดๆ 4-5 ท่าน ไว้ค่อยๆเปิดตัวก็แล้วกัน ใคร ที่ ว่าแน่ๆ  ไว้เจอกันไวๆนี้ )  
โดย wanchai @ - Sunday, 29 July 2007, 10:44PM
  ขอบคุณครับพี่จิตติที่จัดให้มาเป็นชุดใหญ่เลย..บีวันยังหล่อเหมือนเดิมอยากได้ทายาทสักตัวได้เปล่าครับพี่.....อิอิ.ส่วนเจ้าสาวเจ้าลิ่วสวยไม่ใช่เล่นเลยนะพี่จิตติสงสัยจะได้ทายาทหล่อๆสวยๆแน่เลยอิจฉาพี่จิตติจริงๆ อยากเห็นเด็ดๆอีกครับ...อิอิ
โดย jitti r - Monday, 30 July 2007, 07:47AM

บีวันตอนนี้ขึ้นไปอยู่ กทม แล้วครับ และจัดแม่ พันธ์ สี ขาว-น้ำตาล ชื่อ น้องใหม่ ให้ขึ้นไปอยู่ด้วย น่าจะมีผลงานตอนปลายปี. ดูรูป น้องใหม่

โดย นายวิทยา ขุนสัน - Monday, 30 July 2007, 09:11AM

ฮัลโหล...วิทยาขอมีส่วนเอี่ยวลูกบีวัน ดหมือนเดิมครับ แต่ตอนนี้ รู่นโคตรเศรษฐี หายากมากๆครับต้องขออภัยพี่จิตติไว้ณ.ที่นี้ด้วยครับ

โดย A_Z . - Saturday, 4 August 2007, 09:33PM

ขอหมูปิ้ง เข้ากลุ่มหมาหัวเน่าด้วยครับ พ่อบอกนิสัยม่ายดี.......
โดย นาย ศิริเกียรติ พรหมหิตร - Wednesday, 8 August 2007, 01:57PM

ผมชื่อตำลึงทองครับ ขอเข้าแก๊งค์ มะหมาเน่าด้วยได้ป่าวครับ

ผมเป็นลูกพ่อออร์แกน  กับแม่โซดาครับ ตอนนี้อายุ 9 เดือนแล้วครับ หนัก 21 กก. ไม่รู้ว่าหนักหรือป่าว รูปนี้เป็นรูปเก่าครับ พ่อพ๋มไม่ยอมถ่ายรูปใหม่ให้ บอกว่าผมซนไม่อยู่เฉยๆๆครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ พี่ๆๆ

โดย นาย ศิริเกียรติ พรหมหิตร - Wednesday, 8 August 2007, 02:06PM

รูปพ๋มครับ

โดย นาย ศิริเกียรติ พรหมหิตร - Wednesday, 8 August 2007, 02:08PM

รูปพ๋ม ตอน 6เดือนครับ
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Thursday, 9 August 2007, 09:29AM

เห็นรูปน่าจะเป็นแบบที่ว่า ฝันเปียก มากกว่านะ JR

โดย jitti r - Thursday, 9 August 2007, 05:52PM

ก๊ากๆๆๆๆๆๆ สงสัย ตื่นแล้วต้องรีบไปล้าง ..ไอ้เจ้า ลิ่ว  มันกำลังกัดมัน ฟัดไปแล้ว 3 แม่.
โดย jitti r - Thursday, 9 August 2007, 06:09PM

คุณ A_Z ยินดี ต้อนรับ หมูปิ้ง เข้ากลุ่ม คร๊าบ ..

คุณ ศิริเกียรติ ยินดี ต้อนรับ ปรึกษาได้ตลอดนะครับ...

ส่วน น้อง วิทยา คุณสัน ไม่ต้องซีเรียส โคตรเศรษฐี เข้าอู่มาเรียบร้อย ไม้เทพทาโร และ แสตมป์ ปี30. 

น้อง ลิ่ว ชอบเอาสีข้างเข้าถูเลยต้องหมาเน่า .....555555555555555.

โดย A_Z . - Tuesday, 14 August 2007, 09:46PM

ลงหรือไม่ลงดี...ยิ้ม
โดย leo ubon - Thursday, 16 August 2007, 01:23PM

เน่าหรือไม่? ขอประทานอภัยที่ละเมิดสิทธิสุนัขชน เห็นเค้าอยู่แถวสถานีรถไฟ สุนัขรักอิสระ ไม่ทราบผู้ใดเป็นเจ้าของ?

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew