8 เดือนแล้วครับ
โดย nitus adulyarattanaphan - Wednesday, 25 July 2007, 04:10PM

ผมเจ้าหมอก ตอนนี้ 8 เดือนแล้วครับ
ตอบ: 8 เดือนแล้วครับ
โดย โชติกา ขุนอาจ - Wednesday, 25 July 2007, 04:21PM

โอ้โฮหล่อจังเลยลูกชายใครเอ่ย  ตัวสูง  หุ่นเท่ห์ด้วย 

หวัดดีคับพี่หมอก ผมชื่อไอติมคับอายุ  7  เดือนกว่าๆ  ยินดีที่รู้จังคับผม

โดย SANMAI NG - Thursday, 26 July 2007, 06:26AM

อายุรุ่นเดียวกันเลยนะนี่ เจ้าหมอกกะเจ้าไอติม คล้ายๆกับเจ้าม่อนเลย พวกเราเป็นญาติกันแหงๆ ฮี่ฮี่ฮี่

โดย ป๊อก ค่ะ ธนพิพัฒนากิจ - Thursday, 26 July 2007, 08:38AM

ทำไมน้องๆ หล่อๆ ขาว ๆ แต่ผมตัวดำ สงสัยจะเป็นลูกครึ่งนิโกรซะละมั้ง พี่หมีขอแจมด้วยคนนะอย่ารังเกลียดสีผิวนะครับ

โดย วราภรณ์ สิทธินันทวัฒน์ - Thursday, 26 July 2007, 10:22AM

เจ้าหมอก ไอติม เจ้าหมี หล่อๆ กันทั้งนั้นเลยค่ะ ส่วนสาวน้อย hamon โตขึ้นแล้วสวยสุดๆ เลย 

ไม่ได้เข้ามาเสียนาน ขอขนมต้มกับแม่มะขามทักทายด้วยสองตัวนะคะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew