เจ้า MAX บางแก้วสุดหล่อสายพันธุ์ดี ต้องการหาคู่คับผม
โดย nadchuda lohanimit - Tuesday, 24 July 2007, 09:12AM

ผมชื่อ แมกซ์(บางแก้วแท้ๆ) อายุย่าง 2 ปี สีขาวเทา
ร่างกายกำยำ ขนนุ่ม รูปหล่อ จริงใจ สายเลือดดี
อยากหากิ๊ก เอ๊ย...หาคู่ ให้หนาวนี้มีไออุ่น
ถ้าใครมีสาวงามสนใจผม ก็ติดต่อเจ้านายผมได้เลยนะคับ
เจ้านายอยู่แถวเพชรเกษมคับ
ชื่อ KT เบอร์โทร. 081-804-8515

ตอบ: เจ้า MAX บางแก้วสุดหล่อสายพันธุ์ดี ต้องการหาคู่คับผม
โดย nadchuda lohanimit - Tuesday, 24 July 2007, 09:15AM

รูปที่2 คับ

ตอบ: เจ้า MAX บางแก้วสุดหล่อสายพันธุ์ดี ต้องการหาคู่คับผม
โดย nadchuda lohanimit - Tuesday, 24 July 2007, 09:17AM

รูปที่ 3 คับ
โดย ป๊อก ค่ะ ธนพิพัฒนากิจ - Tuesday, 24 July 2007, 10:50AM

รุ่นเดียวกันกับผมเลย ผม 2 ขวบครึ่งแล้ว อยากมีแฟนเหมือนกัน แต่คงอยาก เพราะว่าอยู่แต่ในบ้าน  นอกจากจะมีใครพาสาวมาหาถึงบ้าน ถ้ามีใครอยากเป็นแฟนผม บอกแม่ผมได้นะคับ ผมรออยู่ แต่อย่าดุนะ เพราะว่าผมไม่กรง

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew