หายไปนาน ตอนนี้ผมอายุเกือบจะขวบนึงแล้วครับ
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Saturday, 14 July 2007, 02:31PM

ยังจำพวกผมได้ไหมครับ เกาลัดกับเกี๊ยวซ่าไงครับ

ตอบ: หายไปนาน ตอนนี้ผมอายุเกือบจะขวบนึงแล้วครับ
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Saturday, 14 July 2007, 02:32PM

ตอนนี้ผมอายุเกือบจะ 11 เดือนแล้ว รูปนี้ผมถ่ายตอนเกือบๆ 10 เดือนครับ
ตอบ: หายไปนาน ตอนนี้ผมอายุเกือบจะขวบนึงแล้วครับ
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Saturday, 14 July 2007, 02:34PM

ชั่งน้ำหนักล่าสุดเมื่อเดือนที่แล้วได้ 20 โลครับ ชอบวิ่งกวดพี่เกาลัด, กระรอก, นก, ฯลฯ สนุกมากครับ

โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Saturday, 14 July 2007, 02:37PM

พอเหนื่อยก็นั่งพัก กินลม ชมไม้
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Saturday, 14 July 2007, 02:43PM

กินหนมหย่อยๆ

โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Saturday, 14 July 2007, 02:51PM

ส่วนพี่เกาลัดของผมตอนนี้ก็ขวบนึงแล้ว หนักแค่ 6 โล ถึงจะกลายพันธุ์ไป ไม่ใช่บางแก้วแล้ว แต่ก็มีแข้งสิงห์นะเออ !!
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Saturday, 14 July 2007, 03:04PM

เวลาว่างของพี่เกาลัด ชอบถ่ายมิวสิก

โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Saturday, 14 July 2007, 03:08PM

วันนี้พอแค่นี้ก่อน วันหน้าจะมาอัพเดทรูปให้ดูอีกนะคร้าบบบ ยิ้ม
โดย p.t. ระนอง - Saturday, 14 July 2007, 09:14PM
  เกี๊ยวซ่าโตขึ้น หล่อเหลาน่าดูครับ ดูสง่าสมเป็นบางแก้ว เก๋าลัดก็น่ารักดีนะ ไม่เห็นซะนานถ้าไม่บอกจำไม่ได้แน่ แล้วทั้งสองมีปัญหาในการอยู่ร่วมกันมั้ยครับ ฝากเว็บบางแก้วด้วยนะครับ   http://www.adminhotspring.ob.tc/-View.php?N=75 
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Sunday, 15 July 2007, 12:28AM

ขอบคุณครับที่ชม ผมกับพี่เกาลัดก็นอนด้วยกัน เล่นกันอยู่ทุกวัน แต่พี่เกาลัดชอบข่มผมเรื่อยเลย ผมก็ยอมๆ เขาไปแหละครับ ตัวแค่นั้น ผมเอาจริงเดี๋ยวพี่เกาลัดตาย จะไม่มีใครเล่นด้วย ว่าไปแล้วพี่เกาลัดก็ไม่เข็ดสักที โดนผมขย้ำไป 2 ที เพราะข่มจนผมขาดสติ ยังไม่หยุดข่มผมอีก ตัวเล็กแต่ใจใหญ่จริงๆ

โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Sunday, 15 July 2007, 12:30AM

อัพเดทรูปพี่เกาลัดครับ
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Sunday, 15 July 2007, 12:31AM

พี่เกาลัดใต้ท้องรถ
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Sunday, 15 July 2007, 12:33AM

ผมมั่ง รูปนี้พ่อกะแม่ชอบมาก บอกว่าผมหล่อมากกั๊บ
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Sunday, 15 July 2007, 12:36AM

ปกติจะมีแต่คนชมพี่เกาลัดหน้าหล่อ
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Sunday, 15 July 2007, 12:38AM

มีคนเปรียบว่าผมเหมือนดอม เหตระกูล นัยว่าหุ่นดี ส่วนพี่เกาลัดเหมือนตั๊ก บริบูรณ์หรือไชยา มิตรชัย นัยว่าหน้าหล่อ ตาหวาน ....ว่าไปโน่น
โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Sunday, 15 July 2007, 12:43AM

ผมยังคงชอบเล่นน้ำเหมือนเดิม แต่อ่างเล็กไปเสียแล้ว ต้องโน่นครับ...บ่อปลา !!

โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Sunday, 15 July 2007, 12:44AM

รูปสุดท้ายสำหรับคืนนี้ .....หลับฝันดี ราตรีสวัสดิ์คร้าบบบบบบ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew