ชื่อ...แป๊ปซี่
โดย preeda dawkhaw - Saturday, 14 July 2007, 09:38AM

ตอนนี้อายุ 7 เดือนแล้วครับ  จะส่งประกวดพอไหวมั้ย

ความเป็นมาของแป๊ปซี่ครับ
โดย preeda dawkhaw - Thursday, 19 July 2007, 08:37PM

ตอนที่แป๊ปซี่อายุ 1 เดือน

ตอนที่แป๊ปซี่อายุ 4 เดือนได้น้องใหม่แล้วชื่อทาโร่

น้องทาโร่อายุ 2 เดือนครับ

ตอนที่แป๊ปซี่อายุ 5 เดือน

ตอนที่แป๊ปซี่อายุ 6 เดือน

และตอนนี้แป๊ปซี่เป็นหนุ่มแล้ว 7 เดือนครับ  สาวๆข้างบ้านรุมจีบกันเป็นแถวๆ ทำไงได้ครับเกิดมาหล่อ  ตอนนี้กำลังส่งไปศึกษาต่อครับได้ผลยังงัยจะแจ้งให้ทราบอีกที  ส่วนทาโร่ตอนนี้ขอพักฟื้นก่อน

ตอบ: ความเป็นมาของแป๊ปซี่ครับ
โดย Dotcom \M/ - Friday, 20 July 2007, 06:46AM

การโยงรูปจะต้องอัพโหลดรูปขึ้นไปบนเว็บที่ใดที่หนึ่งก่อน   แล้วค่อยโยงมา

ไม่สามารถโยงจากเครื่องคอมที่บ้านได้

ลองใช้วิธีแนบไฟล์รูปในช่องแนบไฟล์ใต้กรอบโพสต์ข้อความดูนะครับ  อยากเห็นเปบซี่จัง

โดย ป๊อก ค่ะ ธนพิพัฒนากิจ - Friday, 20 July 2007, 11:16AM

ทำไมไม่เห็นรูปล่ะ อยากเห็นเป๊ปซี่จัง เพื่อน้องหมีจะจีบได้บ้าง ทำใหม่นะครับ ผมจะรอ
โดย Pingpong \(-_-)/ - Saturday, 21 July 2007, 03:28PM

ขออนุญาตยุบกระทู้มาไว้เป็นกระทู้เดียวกัน

โดย preeda dawkhaw - Thursday, 26 July 2007, 01:04AM
  ต้องการลบและแก้ไขแต่ก็ทำไม่ได้
โดย Pingpong \(-_-)/ - Thursday, 26 July 2007, 05:23AM

ลบและแก้ไขได้ภายใน ๓๐ นาทีหลังโพสต์ข้อความ   จะมีปุ่ม ลบและแก้ไข ปรากฏอยู่

หลัง๓๐ นาที  ปุ่ม ลบและแก้ไข จะหายไป  ต้องแก้ด้วยการโพสต์ใหม่ จูบ

โดย วราภรณ์ สิทธินันทวัฒน์ - Thursday, 26 July 2007, 10:45AM

อยากเห็นหน้าเจ้าแป๊ปซี่จัง คงหล่อน่าดู ลองโพสต์ใหม่ดูนะคะ จะรอดูค่ะ

ส่วนสาวน้อยตัวนี้ชื่อมะขาม เพิ่งอายุ 6 เดือนค่ะ อุปนิสัยเรียบร้อย น่ารัก ขี้ประจบ ชอบคาบนู่นคาบนี่มาให้เวลาคนกลับเข้าบ้าน ชอบนอนหงายให้เกาพุง ไม่ทะลึ่งตึงตังเหมือนเจ้าขนมต้มค่ะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew