ส่งรูปมาให้ดูครับ
โดย tharo tharo - Saturday, 14 July 2007, 08:37AM

เห็นด้วยให้ติหรือชมหน่อยครับว่าเจ้าตัวนี้พอใช้ได้มั้ยครับยักคิ้ว

ตอบ: ส่งรูปมาให้ดูครับ
โดย Patchara JARUTASNANGKUL - Monday, 16 July 2007, 08:27AM

ก็สวยดีนี่ครับ หางสวยมากโดยเฉพาะขาวล้วน หายากครับ มีเรื่องหนึ่งที่เกรงว่าจะทำให้ขาเดินถ่างๆก็คือพื้นน่าจะลื่น อีกประการหนึ่งก็ประกวดต้องจดทะเบียนกับสมาคมพัฒนาสุนัขไทย โดยส่งใบเพ็ด พร้อมรูปถ่ายด้านหน้าและด้านข้างส่งไปด้วย

โดย โชติกา ขุนอาจ - Monday, 16 July 2007, 09:39AM

หล่อเหมือนไอติมเลย 
โดย ป๊อก ค่ะ ธนพิพัฒนากิจ - Wednesday, 18 July 2007, 11:17AM

ขึ้นชื่อว่าสุนัข น่ารักทุกตัว ตัวนี้ก็สวยดีน่าอ้วนดี ไม่เหมือนเจ้าน้องหมีหุ่นเพรียวซะ  สวยดูดีค่ะ

โดย ธนิศา ไชยภูริพัฒน์ - Thursday, 26 July 2007, 06:21PM

พ่อเกี๊ยวซ่าเห็นปุ๊บ อุทานเลยว่า "เฮ่ย...ตัวนี้สวย" ค่ะ :D
ตอบ: ผมรักบางแก้วทุกตัวครับ...รักที่มันเป็นมัน
โดย จิรวิตต์ พงษานุกูลเวช - Friday, 27 July 2007, 07:10PM

ทาโร่น่ารักมากครับ ผมเดาเอาว่า นิสัยก็คงจะน่ารักอีกด้วย รักสะอาด และอารมณ์ดี ใช่มั้ยครับยิ้ม คุณควรภูมิใจบางแก้วของคุณนะครับ... อ้อผมมีบางแก้วสายเก่าของผมให้ดูด้วยครับ ผมรักมันมากครับยักคิ้ว

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew