แนะนำตัวมั่งดีกว่า เล่นมานานแล้ว อยากรู้จักพี่ๆ น้องๆ มั่งจัง ^^
โดย Aumkun05 พ่อเจ้าบองบอง - Thursday, 5 July 2007, 09:36AM

สวัสดีครับ ผมชื่อบองบองครับ ผมเกิด 17 ม.ค. 50 ครับผม
ตอบ: แนะนำตัวมั่งดีกว่า เล่นมานานแล้ว อยากรู้จักพี่ๆ น้องๆ มั่งจัง ^^
โดย Aumkun05 พ่อเจ้าบองบอง - Thursday, 5 July 2007, 09:36AM

เจ้านายผม ไปเอาผมมาจากสนามหลวง2 ครับ
ตอบ: แนะนำตัวมั่งดีกว่า เล่นมานานแล้ว อยากรู้จักพี่ๆ น้องๆ มั่งจัง ^^
โดย Aumkun05 พ่อเจ้าบองบอง - Thursday, 5 July 2007, 09:38AM

เจ้านายบอกผมว่า บองบอง แปลว่า ลูกอมอ่ะครับ ^^'
โดย Aumkun05 พ่อเจ้าบองบอง - Thursday, 5 July 2007, 09:40AM

ผมเป็นหมาใจดีครับ เจอใครก็อยากเข้าไปเล่นด้วย
โดย Aumkun05 พ่อเจ้าบองบอง - Thursday, 5 July 2007, 09:41AM

แต่ผมไม่เข้าใจครับ ทำไมคนแถวบ้านผมกลัวผมกันจังเลย ผมเป็นหมาใจดี (จิงๆนะ)
โดย Aumkun05 พ่อเจ้าบองบอง - Thursday, 5 July 2007, 09:43AM

ผมชอบให้เจ้านายพาออกเดินเล่นอ่ะครับ เพราะปกติเจ้านายให้ผมอยู่แต่ในบ้านครับ
โดย Aumkun05 พ่อเจ้าบองบอง - Thursday, 5 July 2007, 09:46AM

เจ้านายชอบให้ผมอยู่ในบ้านมากกว่านอกบ้านอ่ะครับ เค้าบอกผมว่า ข้างนอกยุงเยอะ เห็บเยอะ เด๋วผมจะไม่สบายเอา ดังนั้น เวลาที่ผมได้ออกมานอกบ้าน ผมจะดีใจมากเลยครับ
โดย Aumkun05 พ่อเจ้าบองบอง - Thursday, 5 July 2007, 09:47AM

ดีใจจนอยากจะมุดหนีเลยครับ แหะ แหะ แต่ผมตัวใหญ่แล้วอ่ะ
โดย Aumkun05 พ่อเจ้าบองบอง - Thursday, 5 July 2007, 09:49AM

ไม่เป็นไร วิ่งเล่นรอบบ้านก็ยังดีครับ
โดย Aumkun05 พ่อเจ้าบองบอง - Thursday, 5 July 2007, 09:50AM

เด๋วผมไปอาบน้ำก่อนนะครับ ว่างๆผมจะมาใหม่ครับ รักทุกคนนะครับ

...บองบอง

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew