ต้องการซื้อลูกสุนัขพันธ์บางแก้ว
โดย ณํญทิชา สุริรมย์ - Tuesday, 26 June 2007, 07:55PM

อยากได้ตัวผู้ 1 ตัว  ตัวเมีย 1 ตัว  ฟาร์มไหนมีขายติดต่อด้วยนะ  0895228224 หรือท่านใด  รู้แนะนำหน่อยนะ  ขอบคุณจ้า
ตอบ: ต้องการซื้อลูกสุนัขพันธ์บางแก้ว
โดย ณํญทิชา สุริรมย์ - Tuesday, 3 July 2007, 05:21PM
  ไม่ได้รับการติดต่อเลย  สงสัยไม่มีฟาร์มหรือคอกไหน  มีลูกแน่เลยตอนนี้  ถ้ามีติดต่อได้เลยนะ  จ๊ะ
ตอบ: ต้องการซื้อลูกสุนัขพันธ์บางแก้ว
โดย Pingpong \(-_-)/ - Tuesday, 3 July 2007, 05:40PM

สงสัยคนเห็นรูปแล้ว  ไม่กล้าโทร กัดฟัน

ลองโทรไปเองดูนะ  ตามลิ้งใน

ดีใจจัง เว็บฐานข้อมูลสุนัขบางแก้ว หวนกลับมาอีกครั้งหนึ่ง
โดย Dotcom \M/ - ศุกร์, 29 มิถุนายน 2007, 04:01PM

ดีใจจัง  เว็บฐานข้อมูลสุนัขบางแก้ว หวนกลับมาอีกครั้งหนึ่ง  หลังจากเดี้ยงไปนานจนคิดว่าเป็นเว็บเฉพาะกิจที่มาแล้วก็หายไปเหมือนกับเว็บอื่นๆอีกหลายๆเว็บ

แม้นไม่รู้จักพบพานกับเว็บมาสเตอร์  แต่ก็นับถือในความพยายามที่จะสร้างสรรค์สิ่งดีๆ  ขอให้อยู่คู่วงการบางแก้วตลอดไป

http://library.psru.ac.th/bangkaew/

โดย Tripple_A ละโว้บางแก้ว - Wednesday, 4 July 2007, 11:35AM

ติดต่อพี่ช้าง (อยุธยา) แฮนเลอร์ดูสิครับมีลูกของเจ้าฮอลลี่อยู่ครับ อายุ ๒ เดือนกว่า...086-3612082
โดย ณํญทิชา สุริรมย์ - Thursday, 5 July 2007, 10:38AM

ขอบคุณมากจ้า     คุณ  ทริปเปิ้ลเอ  แล้วจะโทรไปถามพี่ช้างนะ  แต่เราอยากได้  ตัวผู้1ตัว  ตัวเมีย 1 ตัว อยากได้คนละคอกกัน 
โดย ณํญทิชา สุริรมย์ - Thursday, 5 July 2007, 11:37AM

โทดทีนะลืม  ถาม  ว่า เป็นลูกของใคร  แล้ว  สีอะไร  มีตัวผู้กี่ตัว  ตัวเมียกี่ตัว  ราคาเท่าไร  ขอบคุณมากจ้า

โดย Tripple_A ละโว้บางแก้ว - Thursday, 5 July 2007, 11:49AM

เป็นลูกของฮอลลี่ + ลำไย (เป็นแม่หมาสีขาวเทาของพี่ช้างเอง)  ตอนนี้คงมีประมาณ ๔ ตัวครับ เรื่องราคาและรายละเอียดอื่นๆ คงต้องไปคุยกับพี่ช้างแกเองนะครับ
โดย ณํญทิชา สุริรมย์ - Thursday, 5 July 2007, 03:52PM
  ขอบคุณมากจ้า  คุณทริปเปิ้ล
โดย ณํญทิชา สุริรมย์ - Friday, 6 July 2007, 09:54AM

รบกวนอีกทีนะ  คุณ ทริปเปิ้ลเอ  หรือ  คุณพี่ช้าง  ช่วยส่งรูปตัวเล็ก มาให้ดูหน่อยได้ไหม   ที่เมล์  hudiny@sanook.com  ทีนะ  หรือ  จะโพส  ลงกะทู้นี้เลย  จะได้ตัดสินใจโทรคุยกัน  เพราะยังไม่ได้โทร  ลืมไปยังไม่เห็นพวกตัวเล็กเลย ขอโทษทีนะ ช่วยหน่อยนะ  ขอบคุณมากเลยจ้า

โดย Tripple_A ละโว้บางแก้ว - Friday, 6 July 2007, 10:37AM
  ขอโทษทีครับ...พอดีว่าลูกหมาอยู่กับพี่ช้างที่กรุงเก่าศรีอยุธยา ส่วนตัวผมอยู่ที่แผ่นดินทองสมเด็จพระนารายณ์ลพบุรีครับ เรื่องรูปเลยต้องขอโทษทีครับลำบากครับ แต่ผมขอญาตแนะนำว่าการเลือกลูกหมาควรจะดูตัวจริงดีกว่านะครับ
โดย ณํญทิชา สุริรมย์ - Friday, 6 July 2007, 10:49AM

ขอบคุณมากจ้า  เดี๋ยวจะโทรคุยกับ  พี่ช้างดู

โดย Tripple_A ละโว้บางแก้ว - Friday, 6 July 2007, 10:58AM

ไม่เป็นไรครับยินดีต้อนรับครับ ยังไงลองคุยกับพี่ช้างดูนะครับ นั้นดูรูปลูกหมาผมไปพรางๆ ก่อนแล้วกัน

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew