:+: สวัสดี และยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านขอร๊าบ :+:
โดย ดาราวรรณ ถนัดหนังสือ - Tuesday, 26 June 2007, 04:04PM

สวัสดีคร๊าบ พ่อยกแม่ยกทุกท่าน ผมชื่อฟักทองครับ

ผมเป็นเด็กดี ผ่านการฝึกในโรงเรียนสุนัขมาแล้ว และรับประกันความโหด ง่ำ ๆ

ผมชอบนั่งเหม่อทำมิวสิค . . เท่ซะไม่มี ~

เวลาโดนให้เฝ้าบ้าน ผมล่ะเหง๊าเหงา

ถ้าอยากให้ป๋มหายงอน . . ต้องเข้ามาหวีขนให้ป๋มนะ

:  F U G T H O N G 's  .  P R O F I L E  +

•  ชื่อ :  ฟักทอง ( Fugthong )
•  เกิด :  31 ตุลาคม 2544
•  พันธุ์ :  บางแก้ว
•  สีขน :  ขาว น้ำตาล
•  หมายเลขหู :  5-508 ถึง 5-516
•  พี่น้องร่วมครอก :  ตัวผู้ 5 ,, ตัวเมีย 3
•  เรียก :  ฟั่กท๊อง , ฟั่กฟัก , หมาหมี , ม๊าหม่า
•  แรกพบ :  งานประกวดสุนัข เดอะมอลล์บางกระปิ
•  ชอบ :  ปีนรั้วหนีเที่ยว , ฟัดแมว , วิ่งไล่นก
•  ไม่ชอบ :  โดนล่าม , ทิ้งให้อยู่บ้าน , เสียงดัง
•  ความสามารถ :  หวัดดี 2 มือ , หิ้วตะกร้า , ฯลฯ

ตอบ: :+: สวัสดี และยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านขอร๊าบ :+:
โดย Pingpong \(-_-)/ - Monday, 2 July 2007, 09:25PM

ปิงปองและด็อตคอม ยินดีต้อนรับ  เจ้าฟักคนรูปหล่อ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew