ขอแนะนำตัวนู๋ทงทง กับจุ๋ยก้วย
โดย cerie cerie - Tuesday, 5 June 2007, 05:00PM

สวัสดีค่ะ พึ่งมีโอกาศมาแนะนำตัวเอง เพราะพึ่งจะเข้าเจอเว็บนี้ได้ซักประมาณ เดือนที่แล้วว่าจะมาแนะนำตัวทีไรก็ยังไม่ว่างซักที วันนี้โอกาศดีเลยมาแนะนำตัวกันหลังจากกระทู้ที่แล้วได้ถามปัญหาไป

เจ้าจุ๋ยก้วย กับ ทงทง (เรียงจากซ้ายไปขวาตามรูปเลยค่ะ)

ตอบ: ขอแนะนำตัวนู๋ทงทง กับจุ๋ยก้วย
โดย cerie cerie - Tuesday, 5 June 2007, 05:16PM

ปัจจุบันนี้เค้าก็จะ ครบ 8 เดือนนี้แล้วค่ะ (ครบวันที่ 17 )

รูปตอนนี้ประมาณ 2 เดือนกว่าๆ เกือบ 3 เดือน กำลังนั่งรถพาจุ๋ยก้วยไปหาหมอ

ตอบ: ขอแนะนำตัวนู๋ทงทง กับจุ๋ยก้วย
โดย cerie cerie - Tuesday, 5 June 2007, 05:07PM

นู๋ทงจะขี้อ้อนมากๆ
โดย cerie cerie - Tuesday, 5 June 2007, 05:13PM

รูปนี้หนูจุ๋ยก้วยตอนพึ่งหายป่วย
โดย โชติกา ขุนอาจ - Wednesday, 6 June 2007, 10:11AM

น่ารักดีค่ะไม่ทราบว่าใครเป้นผู้หญิงใครเป็นผู้ชายเอ่ย  เอารูปตอน  8  เดือนมาให้ชมบ้างนะค่ะว่าจะตัวใหญ่มากแค่ไหนแล้ว

โดย cerie cerie - Wednesday, 6 June 2007, 11:23AM

เป็นตัวผู้ทั้งสองตัวเลยค่ะ มีรูปอีกแต่อยู่กระทู้ข้างล่างน่ะค่ะ น้องหมาที่บ้านลื่นหกล้ม

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew