Bubbles น้อยมารายงานตัวคะ... ^_^
โดย Tipparat Supat - Wednesday, 23 May 2007, 11:46AM

สวัสดีคะ...พ่อกับแม่ตั้งชื่อให้หนูว่า Bubbles คะ (เรียกยากหน่อยนะคะ บางคนก็เรียกหนูว่า โบโบ้...บางคนก็เรียกหนูว่า บูบู้...หรือไม่ก็ ไอ้ลิง...) ทำไมเป็นง้านไปก็ไม่รู้คะ ^_^

แม่บอกว่าเจอหนูที่ตลาดนัด เห็นปุ๊ปก็รักทันทีเลย ถามคนขายเขาบอกว่าหนูเป็นสุนัขบางแก้ว แม่ก็ไม่สนใจ (เพราะแม่ไม่เคยได้ยินกิตติศัพท์ความโหดของสายพันธุ์หนู) ต่อราคาเสร็จแม่ก็รีบขี่มอเตอร์ไซต์ไปกดเอทีเอ็มที่ตลาดเลย (โชคดีนะ เงินเดือนออกพอดี แม่บอกหนูว่าง้าน) แม่บอกว่าได้หนูมาเลี้ยงเหมือนมีกำลังใจรออยู่ที่บ้านหลังเลิกงานทุกทีเลย (ดีใจจัง รักหนูด้วย...อิอิ)

แม่ติดตาม และรับความรู้จากที่แห่งนี้มาตั้งแต่คริสมาสต์ปีที่แล้ว และก็เลี้ยงหนูมาจนทุกวันนี้ เกือบ 7 เดือนแล้ว (เพิ่งมาเปิดตัว) ก็....เพิ่งมีขนสวย ๆ นี่คะ ลองมาหนูดูนะคะ

อ๋อ แม่ฝากคอมเม้นท์มาหน่อยคะว่า..."ขาฉันลายหมดแล้ว เธอรู้ไหม" ^_^" ฝากเนื้อฝากตัวด้วยจ้า...

ตอบ: Bubbles น้อยมารายงานตัวคะ... ^_^
โดย Tipparat Supat - Wednesday, 23 May 2007, 11:42AM

เช้าวันแรกกับคุณแม่ ตอนหนู 2 เดือนคะ

ตอบ: Bubbles น้อยมารายงานตัวคะ... ^_^
โดย Tipparat Supat - Wednesday, 23 May 2007, 11:52AM

ตอนนี้ 3 เดือนหนูกำลังผลัดขนเลยคะ ...อร่อยจังมื้อดึก!
โดย Tipparat Supat - Wednesday, 23 May 2007, 11:58AM

ใคร ๆ ก็บอกว่า หน้าตาหนูเจ้าเล่ห์มากเลย...จริงเหรอคะ?

โดย Tipparat Supat - Wednesday, 23 May 2007, 12:20PM

กว่าจะได้ภาพนี้มา รอตั้งนานแนะคะ (แม่บอก) ^_^

โดย mr.boy 22 - Friday, 25 May 2007, 11:27AM

mix
โดย mr.boy 22 - Friday, 25 May 2007, 11:29AM

mix
โดย mr.boy 22 - Friday, 25 May 2007, 11:33AM

meo

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew