หวัดดีครับ วันนี้ผมมาขอแนะนำตัวเองครับ

กระผมชื่อตำลึงทองครับ เกิด 2 พฤศจิกายน 49 ครับ กระผมเกิดที่พิษณุโลก นู้นแหนะครับ ป๊าป๋าผม ชื่อ ออร์แกน ครับ พี่ๆน่าจะรู้จักพ่อผมครับ ตอนพ่อผมมารับมารับผมตอนมาประกวดที่สวนสามพรานครับ  ส่วนม๊าม่าผม ชื่อโซดาครับ คุณแม่โซดาเป็นลูกคุณตามังกรหยกครับ กระผมไม่รู้จะได้เชื้อของใครมา เพราะพ่อที่เลี้ยงดูผมยังไม่เคยได้เห็นม๊าม่าผมเลย

ตอนนี้ผมอายุ 6เดือนกว่าๆครับๆกินเก่ง กินได้ทุกอย่าง ตอนนี้หนัก18 โลแล้ว ไม่รู้ว่าหนักหรือป่าว ผมชอบวิ่งครับ มาดูรูปผมเลยนะครับ

นี้ผมตอน3เดือนครับ

ตอบ: หวัดดีครับ วันนี้ผมมาขอแนะนำตัวเองครับ

พ่อเค้าให้ผมมองกล้อง มุมนี้หล่อไหมครับ
ตอบ: หวัดดีครับ วันนี้ผมมาขอแนะนำตัวเองครับ

แล้วนี้ผมตอนนี้ครับ 6เดือน นิดๆครับ คุณพ่อเพิ่งพาไปวิ่งนอกบ้านมาเหนื่อยมั่กๆๆ

อีกรูปครับ มุมบนครับผม
โดย วราภรณ์ สิทธินันทวัฒน์ - Wednesday, 9 May 2007, 10:55AM
  ตำลึงทองหล่อจังค่ะ นิสัยเป็นไงบ้างคะ เริ่มดุกับคนแปลกหน้าหรือยัง ที่บ้านลูกชายชื่อขนมต้มอายุ 4 เดือนครึ่ง ยังไม่ดุเลยค่ะ แต่ลูกสาวชื่อมะขามอายุ 3 เดือนครึ่ง วี่แววดุมากค่ะ

Bangkaew.net and Bangkaew.org are for sale
See details at https://sedo.com/search/?keyword=bangkaew